Mlinzi wetu kapanga na mwizi kutuibia


It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Jana katika kipindi cha malumbano ya hoja ITV. Mjadala ulikua mzito sana na wakuvutia kutokana na kwamba takribani washiriki wote walijaribu kuonyesha hasira zao katika suala la TANESCO kuilipa DOWANS hukuikionekana dhahili kwamba kuna PALIWINAWI wanachezewa Watanzania.
katika mjadala ule washiriki mara kadhaa walijaribu kuihusisha storry ya malipo haya kama mlinzi kupanga na mwizi kumuibia mwenyenyumba.
katika filamu hii:MLINZI =Mwanasheria mkuu ,Wizara ya nishati na madini + TANESCO
MWIZI=DOWANS,RICHMOND
MALI INAYOIBIWA=94BIL
Wana Jf baada ya kuishtukia hii ishu tuanze na nani MLINZI au MWIZI?
Hoja ya kuandamana naiunga mkono 101% btut kwanini tuendelee kumuamini huyu mlinzi aendelee kutulindia mali yetu.
Nina washukuru sana wachangiaji walio changia katika majadala shukrani za dhati kwa ITV
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
na wasilisha
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Jana katika kipindi cha malumbano ya hoja ITV. Mjadala ulikua mzito sana na wakuvutia kutokana na kwamba takribani washiriki wote walijaribu kuonyesha hasira zao katika suala la TANESCO kuilipa DOWANS hukuikionekana dhahili kwamba kuna PALIWINAWI wanachezewa Watanzania.
katika mjadala ule washiriki mara kadhaa walijaribu kuihusisha storry ya malipo haya kama mlinzi kupanga na mwizi kumuibia mwenyenyumba.
katika filamu hii:MLINZI =Mwanasheria mkuu ,Wizara ya nishati na madini + TANESCO
MWIZI=DOWANS,RICHMOND
MALI INAYOIBIWA=94BIL
Wana Jf baada ya kuishtukia hii ishu tuanze na nani MLINZI au MWIZI?
Hoja ya kuandamana naiunga mkono 101% btut kwanini tuendelee kumuamini huyu mlinzi aendelee kutulindia mali yetu.
Nina washukuru sana wachangiaji walio changia katika majadala shukrani za dhati kwa ITV
Hata mimi mjadala ule ulinivutia sana.Ofcourse kulikuwa na majinga machache,but overral,it was good.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
Tuandamane
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
38
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 38 0
Jana katika kipindi cha malumbano ya hoja ITV. Mjadala ulikua mzito sana na wakuvutia kutokana na kwamba takribani washiriki wote walijaribu kuonyesha hasira zao katika suala la TANESCO kuilipa DOWANS hukuikionekana dhahili kwamba kuna PALIWINAWI wanachezewa Watanzania.
katika mjadala ule washiriki mara kadhaa walijaribu kuihusisha storry ya malipo haya kama mlinzi kupanga na mwizi kumuibia mwenyenyumba.
katika filamu hii:MLINZI =Mwanasheria mkuu ,Wizara ya nishati na madini + TANESCO
MWIZI=DOWANS,RICHMOND
MALI INAYOIBIWA=94BIL
Wana Jf baada ya kuishtukia hii ishu tuanze na nani MLINZI au MWIZI?
Hoja ya kuandamana naiunga mkono 101% btut kwanini tuendelee kumuamini huyu mlinzi aendelee kutulindia mali yetu.
Nina washukuru sana wachangiaji walio changia katika majadala shukrani za dhati kwa ITV
Nafiri waTz lazima mjue kwa kila hali deni ni lazima lilipwe. Muandamane msiandamane ni lazima Tanesco ilipe deni kwani deni hilo lipi kisheria zaidi na sio kisiasa.

Ni vizuri mkajipanga namna ya kulilipa na wakati huo huo mnawashughulikia wale waliowaingiza choo cha kike.

Lakini msingi mkuu wa deni kisheria ni kulipwa.
 
A

All 4 One

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
13
Likes
0
Points
0
A

All 4 One

Member
Joined Sep 19, 2011
13 0 0
Hakuna haja ya kuchagua wa kuanza naye wote wanatakiwa wafe kifo kimoja kwa sababu wanafananisha watanzania na watoto wadogo ambao hawajui kitu na huu upuuzi utaendelea mpaka lin?.i Watanzania tunashindwa nini kufanya maamuzi magumu ya kuwaondoa hawa watu maana kwa kuwaondoa kwa demockrasia hawataki wataiba kura mpaka basi nini solution ni maandamano na ikishindikana tutafutane kama Libya, Tunisia, Morocco Inawezekana Tanzania bila wezi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kosa lilishafanyika wakati wa kufunga mkataba. Hata tukiandamana deni litalipwa tu.
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Tusikubal hata kidogo
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,943
Likes
1,753
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,943 1,753 280
Kwani wewe ukiingizwa choo cha kike wakati nawe ni mwanamke kuna shida gani?!, si unachutama tu unamaliza mambo?!. Tatizo ni kuwa walioiba wanapindisha movie ili waonekane hawahusiki. Bunge letu nila mchumia tumbo- tosay a few.
Nafiri waTz lazima mjue kwa kila hali deni ni lazima lilipwe. Muandamane msiandamane ni lazima Tanesco ilipe deni kwani deni hilo lipi kisheria zaidi na sio kisiasa.

Ni vizuri mkajipanga namna ya kulilipa na wakati huo huo mnawashughulikia wale waliowaingiza choo cha kike.

Lakini msingi mkuu wa deni kisheria ni kulipwa.
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Hata mimi mjadala ule ulinivutia sana.Ofcourse kulikuwa na majinga machache,but overral,it was good.
sawa sawa ndugu vip tu anze na mwaizi au mlinzi
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Kwani wewe ukiingizwa choo cha kike wakati nawe ni mwanamke kuna shida gani?!, si unachutama tu unamaliza mambo?!. Tatizo ni kuwa walioiba wanapindisha movie ili waonekane hawahusiki. Bunge letu nila mchumia tumbo- tosay a few.
hapo sasa ivi tupo tayari kuendelea kuibiwa
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,459
Likes
29,543
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,459 29,543 280
Tusikubal hata kidogo
Haya wewe usikubali, halafu uje kulilia maisha bora humu. Huo mgao unaouona sasa utakuwa mara kumi zaidi yake.
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Haya wewe usikubali, halafu uje kulilia maisha bora humu. Huo mgao unaouona sasa utakuwa mara kumi zaidi yake.
uko sawa kabisa afu ghafra tutaambiwa tuna pandishiwa gharama za umeme sababu shirika linajiendesha kwa hasara
 
S

SIKUOGOPI

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
27
Likes
0
Points
0
S

SIKUOGOPI

Member
Joined Oct 3, 2011
27 0 0
Mimi naamini katika Kuua kila mwenye Kuleta TAABU! Hivyo tuvamie Miji yao tuwakamate na Kupora kila walichonacho na Kuua Wao na Familia zao!

Heri kuua wao wachache na vizazi vyao ili visiibuke tena kuleta Mateso ya Watanzania wote!

Na hapa tusiogope Cheo cha Mtu wala Sifa yake wala Nguvu aliyonayo Kiuchumi. Na kwa wale wanaolingia Ulinzi tupo tayari sisi watanzania Kulipa wataalam kutoka Nje wenye Ujuzi wa Kulenga Shabaha Vichwa vyao ili wasiwepo tena Duniani.

Sasa nauliza je ni wangapi wako tayari Kuua waliotuibia Fedha Zetu?.
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
mimi naamini katika kuua kila mwenye kuleta taabu! Hivyo tuvamie miji yao tuwakamate na kupora kila walichonacho na kuua wao na familia zao!

Heri kuua wao wachache na vizazi vyao ili visiibuke tena kuleta mateso ya watanzania wote!

Na hapa tusiogope cheo cha mtu wala sifa yake wala nguvu aliyonayo kiuchumi. Na kwa wale wanaolingia ulinzi tupo tayari sisi watanzania kulipa wataalam kutoka nje wenye ujuzi wa kulenga shabaha vichwa vyao ili wasiwepo tena duniani.

Sasa nauliza je ni wangapi wako tayari kuua waliotuibia fedha zetu?.
hili lako nizitoooo kidogo na gumu
 

Forum statistics

Threads 1,251,171
Members 481,585
Posts 29,760,816