Sendoro Mbazi
JF-Expert Member
- Jan 18, 2013
- 3,557
- 2,338
kweli mkuuKumbe hili zoezi la vyeti fake lina umuhimu wake. Kwa hiyo mkeo humruhusu kusafiri!!
kweli mkuuKumbe hili zoezi la vyeti fake lina umuhimu wake. Kwa hiyo mkeo humruhusu kusafiri!!
Acha fix doogo kuna mmoja yule mwenyr jina la M ana mume na watoto 2 ila najua yule A ana mahusiano rasmi! Boya upo?Huwa ' wanakeketwa ' na wanakuwa ' hamuless ' hivyo haiwapi shida wawapo Kazini katika ' utekelezaji ' wa Majukumu yao ' Nyeti '.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huwa ' wanakeketwa ' na wanakuwa ' hamuless ' hivyo haiwapi shida wawapo Kazini katika ' utekelezaji ' wa Majukumu yao ' Nyeti '.
Mkuu nimeongelea bodyguard!Vijana wa kitanzania hatuko makini, yaani kijana anayeweza kuunda uzi JF lakini bado hajui makamo wa rais wa Tanzania kwamba kaolewa au la!
Kijana lazima ujue angalau basic ya nchi yako ikiwemo kuwafahamu top leaders 3 .
Mama ana mume , kuna vijana humu wanamwita binti. Hivi mnajua maana ya binti?
Utawajua wazinzi tuu, kuna maisha zaidi ya hayo unayofikiria, sasa kipi bora akae ndani asubirie kulalwa au afanye kazi waboreshe life ya familia yaoMkuu nimeongelea bodyguard!
Kaangalie kama matokeo yako ya form 2 yametoka. Hata hujajua mada inahusu nini.Vijana wa kitanzania hatuko makini, yaani kijana anayeweza kuunda uzi JF lakini bado hajui makamo wa rais wa Tanzania kwamba kaolewa au la!
Kijana lazima ujue angalau basic ya nchi yako ikiwemo kuwafahamu top leaders 3 .
Mama ana mume , kuna vijana humu wanamwita binti. Hivi mnajua maana ya binti?
Kwa sababu wanaishi kwa kodi zetu.hivi ni kwa nini mnapenda kufatilia maisha ya watu na kazi zao
Kila mtanzania anaishi kwa kodi za watanzania wengine. acha kujidai wewe ndio mlipa kodi mkuu. yeye mwenyewe analipa kodiKwa sababu wanaishi kwa kodi zetu.
Huwa analipaje kodi?Kila mtanzania anaishi kwa kodi za watanzania wengine. acha kujidai wewe ndio mlipa kodi mkuu. yeye mwenyewe analipa kodi
Hatakama anaishi kwa kodi zetu ,maisha ya mtu hayakuhusu nazani akili yako kama haijakomaaa vileKwa sababu wanaishi kwa kodi zetu.
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] majibu yako ww bhana huwaga ni kichekeshoHuwa ' wanakeketwa ' na wanakuwa ' hamuless ' hivyo haiwapi shida wawapo Kazini katika ' utekelezaji ' wa Majukumu yao ' Nyeti '.
Kama unahisi hizo ni hisia zako, hazinihusu.......lazima tujue watu wanaotutumikia ni wa namna gani.Hata kama ni muhamihaji haramu utasema maisha yake hayatuhusu?Hatakama anaishi kwa kodi zetu ,maisha ya mtu hayakuhusu nazani akili yako kama haijakomaaa vile
"Hamuless"? Nimejikuta nacheka.Huwa ' wanakeketwa ' na wanakuwa ' hamuless ' hivyo haiwapi shida wawapo Kazini katika ' utekelezaji ' wa Majukumu yao ' Nyeti '.
Sikulaumu tatzo hauna upeo na unayohoji,,,,,wakati mwingne ujifunze kwanza kabla ya kuchangia au kutoa uzi ambao hauvitambui kiundaniiiKama unahisi hizo ni hisia zako, hazinihusu.......lazima tujue watu wanaotutumikia ni wa namna gani.Hata kama ni muhamihaji haramu utasema maisha yake hayatuhusu?
Mbona mimi nikienda kuhudumiwa kwenye taasisi za serikali naulizwa umri na marital status yangu na sijawahi kuwajibu haviwahusu?