Mlinzi wa Makamu wa Rais, Mama Samia Suluhu

Mlinzi wa Makamu wa Rais, Mama Samia Suluhu

Unataka kuelewa haki ya ndoa inatekelezwaje kama mke ni mtu wa msafara kila siku? Tuwaache wenyewe wapange ni lini na wapi hiyo haki itatekelezwa
 
Vijana wa kitanzania hatuko makini, yaani kijana anayeweza kuunda uzi JF lakini bado hajui makamo wa rais wa Tanzania kwamba kaolewa au la!
Kijana lazima ujue angalau basic ya nchi yako ikiwemo kuwafahamu top leaders 3 .
Mama ana mume , kuna vijana humu wanamwita binti. Hivi mnajua maana ya binti?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom