Mlimani Primary School

Sodium

Sodium

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
713
Points
250
Sodium

Sodium

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
713 250
hata mimi nimeshangaa.. nimemaliza la 7 mwaka 2000.. now nipo around 30s nimezaa mapema tu. ila mwanangu hata la 3 hajafika.. niliwaza huyu aliemaliza miaka miwili mbele yangu.. ana mtoto kamaliza la saba , tena sio yeye peke yake na classmate wake ana mtoto kamaliza la saba nikajua chai tu
Ungeoa ukiwa na miaka kumi na nane, mtoto wako angekuwa langapi?
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
2,124
Points
2,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
2,124 2,000
Wenye njaa bana huwa mna ukomo wa kuwaza mtu ana mihela kedekede unamuambia asipoteze hela yake ampeleke mwanae mlimani pr school
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
425
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
425 500
hata mimi nimeshangaa.. nimemaliza la 7 mwaka 2000.. now nipo around 30s nimezaa mapema tu. ila mwanangu hata la 3 hajafika.. niliwaza huyu aliemaliza miaka miwili mbele yangu.. ana mtoto kamaliza la saba , tena sio yeye peke yake na classmate wake ana mtoto kamaliza la saba nikajua chai tu
Inawezekana!
Kuna mwingine akimaliza la 7 tu mimba au anampa mtu mimba
Tufanye kamaliza na 18
Akifika 30 hapo mtoto ana 12
Watoto Siku hizi wanawahi shule
Hiyo ni tofauti na yule aliyemaliza la 7,kaenda sec 1-6 kapiga Chuo kamaliza kapata ajira ndio akazaa
 
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
872
Points
1,000
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
872 1,000
Kuna mdada alisoma shule za hela, mimi nimesoma shule ya serikali,
akiwa anaongea english mpaka nilikuwa najistkia muda mwingine.
Tulikuta kidato cha kwanza, akiwa anaongea kingeleza mpaka nikawa naogopa.
Mtihani umefika, ule wa kidato cha pili, masikini hata haonekani, amefeli vibaya sana.
Kumbe ni kingeleza cha kuongea tu, lakini mambo mengine namzidi mno
Mkuu

Huyo alikuwa anajua kingeleza ndomana alifeli...

Naamini kama angekuwa anajua kingereza mbona angefaulu vizuri tu

Natumai nimeeleweka
 

Forum statistics

Threads 1,343,121
Members 514,943
Posts 32,774,505
Top