Mlimani City watu wanadanga balaa yaani ni hataree

Mlimani City watu wanadanga balaa yaani ni hataree

Visacard

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2017
Posts
233
Reaction score
218
Jamani jamani mlimani city pale wadangaji ni wengi hatari tena V.I.P

Wanawake wanadangia mabwana wenye pesa huku Wanaume wakidangia majimama wenye pesa hususan raia wa kigeni na wale Maprofesa na lectures wa vyuo jirani hapo.

Masponsar nao wamejaa mlimani City mall.

Ushauri wa bure kwa watu wote kuliko kudanga it is better ukawa na Sponsar mmoja tu akawa mpenzi wako jamani.

Na nyie sponsors mtulie jamani khaa mtu anao wanawake kama 8 na wote anawapeleka mansion shopping ya nguvu bado pale piza hutt samaki samaki bill inakuja laki 2 khaaa everyday kweli vyuma havijakaza kuwa na mpenzi mmoja tu michepuko sio dili.

Kwa hali hii bora nibaki single tu sina pesa za kunsponsor
 
Hukubahatika hata kupata kapicha japo kamoja mkuu, tuone namna gani hali ilivyo?
 
Jamani jamani mlimani city pale wadangaji ni wengi hatari tena V.I.P

Wanawake wanadangia mabwana wenye pesa huku Wanaume wakidangia majimama wenye pesa hususan raia wa kigeni na wale Maprofesa na lectures wa vyuo jirani hapo.

Masponsar nao wamejaa mlimani City mall.

Ushauri wa bure kwa watu wote kuliko kudanga it is better ukawa na Sponsar mmoja tu akawa mpenzi wako jamani.

Na nyie sponsors mtulie jamani khaa mtu anao wanawake kama 8 na wote anawapeleka mansion shopping ya nguvu bado pale piza hutt samaki samaki bill inakuja laki 2 khaaa everyday kweli vyuma havijakaza kuwa na mpenzi mmoja tu michepuko sio dili.

Kwa hali hii bora nibaki single tu sina pesa za kunsponsor[emoji1322]




Sent using Jamii Forums mobile app

Si tumeshaaminishwa na tunaambiwa ( tunasikia ) kuwa sasa Tanzania kuna Maisha magumu ( Vyuma Vimekaza ) sasa hao wa huko Mlimani City Wao Pesa zao wanazitoa wapi Mdau?
 
Jamani jamani mlimani city pale wadangaji ni wengi hatari tena V.I.P

Wanawake wanadangia mabwana wenye pesa huku Wanaume wakidangia majimama wenye pesa hususan raia wa kigeni na wale Maprofesa na lectures wa vyuo jirani hapo.

Masponsar nao wamejaa mlimani City mall.

Ushauri wa bure kwa watu wote kuliko kudanga it is better ukawa na Sponsar mmoja tu akawa mpenzi wako jamani.

Na nyie sponsors mtulie jamani khaa mtu anao wanawake kama 8 na wote anawapeleka mansion shopping ya nguvu bado pale piza hutt samaki samaki bill inakuja laki 2 khaaa everyday kweli vyuma havijakaza kuwa na mpenzi mmoja tu michepuko sio dili.

Kwa hali hii bora nibaki single tu sina pesa za kunsponsor[emoji1322]




Sent using Jamii Forums mobile app
KAMA HUNA HELA UTAPENDWA NA MAMAKO TU
 
Back
Top Bottom