Mlimani City watu wanadanga balaa yaani ni hataree

Mlimani City watu wanadanga balaa yaani ni hataree

Jamani jamani mlimani city pale wadangaji ni wengi hatari tena V.I.P

Wanawake wanadangia mabwana wenye pesa huku Wanaume wakidangia majimama wenye pesa hususan raia wa kigeni na wale Maprofesa na lectures wa vyuo jirani hapo.

Masponsar nao wamejaa mlimani City mall.

Ushauri wa bure kwa watu wote kuliko kudanga it is better ukawa na Sponsar mmoja tu akawa mpenzi wako jamani.

Na nyie sponsors mtulie jamani khaa mtu anao wanawake kama 8 na wote anawapeleka mansion shopping ya nguvu bado pale piza hutt samaki samaki bill inakuja laki 2 khaaa everyday kweli vyuma havijakaza kuwa na mpenzi mmoja tu michepuko sio dili.

Kwa hali hii bora nibaki single tu sina pesa za kunsponsor[emoji1322]




Sent using Jamii Forums mobile app
Mpenzi mmoja mkewe tu labda awe hajaoa ila hao wengine kusafisha rungu tu lazima pesa itembee kwa wengi sasa apate mmoja tu si uchoyo
 
Jamani jamani mlimani city pale wadangaji ni wengi hatari tena V.I.P

Wanawake wanadangia mabwana wenye pesa huku Wanaume wakidangia majimama wenye pesa hususan raia wa kigeni na wale Maprofesa na lectures wa vyuo jirani hapo.

Masponsar nao wamejaa mlimani City mall.

Ushauri wa bure kwa watu wote kuliko kudanga it is better ukawa na Sponsar mmoja tu akawa mpenzi wako jamani.

Na nyie sponsors mtulie jamani khaa mtu anao wanawake kama 8 na wote anawapeleka mansion shopping ya nguvu bado pale piza hutt samaki samaki bill inakuja laki 2 khaaa everyday kweli vyuma havijakaza kuwa na mpenzi mmoja tu michepuko sio dili.

Kwa hali hii bora nibaki single tu sina pesa za kunsponsor[emoji1322]




Sent using Jamii Forums mobile app
Haujapata Classic girl uliyekuwa unamtaka hapo ?
 
Tunashukuru kwa ushauri
aya katafute pesa kijana usiendekeze na usituletee elements zako za umaskini
si tupo uchumi wa kati
 
Hukubahatika hata kupata kapicha japo kamoja mkuu, tuone namna gani hali ilivyo?
Kapicha
IMG_20210309_064346_438.jpg
 
Back
Top Bottom