Mkwara wa Urusi waiacha marekani hoi!

Mkwara wa Urusi waiacha marekani hoi!

Mike iron tyson alipigwa na evender 98,lewis akamtwanga evende 99,walivyomuhoji Holyfield nani mwenye ngumi na uwezo mkubwa ulingoni akasema TYSON yuko fit zaid ya Lewis.
 
Naona Marekani kanywea utafikiri kama hatoagi vikauli vya ajabu ajabu vile.
 
Hii teknolojia hata u.s wanayo, israel walikuwa wanaitafiti na wao miaka michache nyuma huenda sasa wanaimiliki ila kinachoonekana ni kwamba inamuwezesha adui kuzimikiwa mitambo yote ya kidigitali ambayo imo kwenye mabomu, ndege n.k kwahiyo u.s hataweza kurusha bomu zake ila na yeye akiamua kuzima vya mrusi pia analo hilo e-bomb, sasa hapo vita itakuwa imehama kwenye moto wa mabomu itabidi irudi ardhini wapigane infantry, na hata wao hawataweza bila kuwa na mawasiliano ya kisasa waliyozoea kwa hiyo hapo hakuna mjanja tena!
na wakirudi ardhini nipo watakuja kuchukua majeshi ya africa
 
MAREKANI HANA UBAVU TENA AISEE.

HUWA NACHEKA KIMOYOMOYO NIKIKUMBUKA HATA RAIS WA SASA NI MRUSI AMEMWEKA PALE.

PENGINE MAREKANI NDIO INAENDA KUANGUKA RASMI. AKIPIGANA TU NA NORTH KOREA BASI CHINA HIYO INAKUWA SUPERPOWER.

HATA IVYO MUAMERIKA AMETAWALA MUDA MREFU SANA. TOKA 1945.... PAREFU MNO.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom