MKUU wa shule azini ofisini,mkurugenzi amtetea

MKUU wa shule azini ofisini,mkurugenzi amtetea

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
4,253
Reaction score
1,475
Katika hali ya taharuki na ya kushangaza mkuu wa shule ya sekondari Buhongwa iliyopo jiji la mwanza alifanya mapenzi na mwanafunzi wake ofisini kitu kilicholeta marumbano kati yake na waalimu wake wasiokubaliana na kitendo hicho.

Katika hali ya kumtetea mkurigenzi akishirikiana na Afisa elimu jiji la nyamagana wamewahamisha walimu watatu waliopingana na kitendo cha mkuu huyo wamepelekwa shule mbalimbali nje ya jiji kama kukomesha walimu kutokemea tabia mbaya za wkuu wa shule.

Waziri mkuu agiza takukuru kuchunguza tukio hilo.miongoni mwa walimu waliokumbwa na mkasa huo ni aliyetambulika kwa jina moja la MANDE.

my take:elimu inakufa kama watendaji ndo wanatendewa haya.
 
katika hali ya taharuki na ya kushangaza mkuu wa shule ya sekondari Buhongwa iliyopo jiji la mwanza alifanya mapenzi na mwanafunzi wake ofisini kitu kilicholeta marumbano kati yake na waalimu wake wasiokubaliana na kitendo hicho.
katika hali ya kumtetea mkurigenzi akishirikiana na Afisa elimu jiji la nyamagana wamewahamisha walimu watatu waliopingana na kitendo cha mkuu huyo wamepelekwa shule mbalimbali nje ya jiji kama kukomesha walimu kutokemea tabia mbaya za wkuu wa shule.
Waziri mkuu agiza takukuru kuchunguza tukio hilo.miongoni mwa walimu waliokumbwa na mkasa huo ni aliyetambulika kwa jina moja la MANDE.



my take:elimu inakufa kama watendaji ndo wanatendewa haya.



Umeiwakilisha kiumbeya kweli kweli,kweli kizazi hichi ni laana unatufanya wote hatuna akili!!!!
 
katika hali ya taharuki na ya kushangaza mkuu wa shule ya sekondari Buhongwa iliyopo jiji la mwanza alifanya mapenzi na mwanafunzi wake ofisini kitu kilicholeta marumbano kati yake na waalimu wake wasiokubaliana na kitendo hicho.
katika hali ya kumtetea mkurigenzi akishirikiana na Afisa elimu jiji la nyamagana wamewahamisha walimu watatu waliopingana na kitendo cha mkuu huyo wamepelekwa shule mbalimbali nje ya jiji kama kukomesha walimu kutokemea tabia mbaya za wkuu wa shule.
Waziri mkuu agiza takukuru kuchunguza tukio hilo.miongoni mwa walimu waliokumbwa na mkasa huo ni aliyetambulika kwa jina moja la MANDE.



my take:elimu inakufa kama watendaji ndo wanatendewa haya.
Kwa maoni yangu wewe ndio mpika majungu,haiwezekani mkurugenzi na afisaelimu wakawa upande wa mkuu wa shule kama kweli ametenda jambo hilo wasinge ingia gharama za kuwahamisha hao walimu badala ya kumuadhibu mkuu wa shule. tatizo walimu vijana mnaharaka sana na maisha.tulieni,fanyeni kazi kwa juhudi na maarifa kwani kufanikiwa siyo lazima umharibie uliye mkuta ili wewe usonge mbele.ukiwaza hivyo elimu uliyo pata unakuwa huitendei haki.
 
Mkuu Jerusalemu umenena. Kweli haya ni majingu. Namfahamu Afisaelimu Sekondari wa Jiji la Mwanza (Nyamagana), Mama Lopa na msaidizi wake Mr. Katemi, ni watu makini ambao hawawezi kuruhusu upuuzi wa namna hii. Ni kweli walimu wamehamishwa akiwemo huyo MONDAY. Sababu ni kwamba mmoja wao amemuoa binti aliyekuwa PS wa Headmaster na ambaye inasadikiwa hata Headmaster alisharamba kabla ya huyo secretary hajaolewa na mwalimu. Baada ya hapo kulitokea misigano kati ya Headmaster na walimu hao watatu na Headmaster akamtuhumu mmoja wa walimu hao kufanya mapenzi na mwanafunzi (hata hibyo uchunguzi wa Timu ya Afisaelimu hakuthibitisha jambo hilo) na ndiyo sababu Afisaelimu akamshauri Mkurugenzi kuwahamisha walimu hao vijana. Nawasilisha.
 
Umehamishwa ndo maana umeamua kupika majungu ili umwalibie mkuu wa shule.Ndo tatizo la nyie vijana wa siku hizi
 
Walimu wengi siku hizi ni ovyoooooo. hawatki kuelekezwa, wakifanya kosa wanataka waogopwe, walindwe, na pale anapoadhibiwa anazusha uwongo kwa waliomwadhibu, uzi wako hauna mshiko. kalale porini huko we sharobaro uchwara
 
Taarifa imeandikwa kimbea mwandishi anajina la kimbea mmoja kati ya walimu walio hamishwa ni victim wa mande alimradi taaabu kwelikweli haya ni majungu ndio maana DED na DEO wameona bara wawatoe wapiga majungu
 
Katika hali ya taharuki na ya kushangaza mkuu wa shule ya sekondari Buhongwa iliyopo jiji la mwanza alifanya mapenzi na mwanafunzi wake ofisini kitu kilicholeta marumbano kati yake na waalimu wake wasiokubaliana na kitendo hicho.

Katika hali ya kumtetea mkurigenzi akishirikiana na Afisa elimu jiji la nyamagana wamewahamisha walimu watatu waliopingana na kitendo cha mkuu huyo wamepelekwa shule mbalimbali nje ya jiji kama kukomesha walimu kutokemea tabia mbaya za wkuu wa shule.

Waziri mkuu agiza takukuru kuchunguza tukio hilo.miongoni mwa walimu waliokumbwa na mkasa huo ni aliyetambulika kwa jina moja la MANDE.

my take:elimu inakufa kama watendaji ndo wanatendewa haya.
Mwl ulieandika uzi huu una matatizo kwani watawala hawawezi kuwa upande wa mkosaji bila uchunguzi!!! you might be one of the problem!! usifanye kazi na illusions za Chuoni!! RESPECT THE AURHORITY TO BE SAFE. Naogopa hata hapo ulipopelekwa utahamishwa soon!!! TAKE CARE!!!
 
Mwache avichinje vinajipendekeza vyenyewe.mwanafunzi wa kike anaweza kusahau notes book, ila hawezi kusahau kubeba pochi iliyojaa cosmetics.na kubeba sim mbili.mkuu chinja tuu.
 
Mwl ulieandika uzi huu una matatizo kwani watawala hawawezi kuwa upande wa mkosaji bila uchunguzi!!! you might be one of the problem!! usifanye kazi na illusions za Chuoni!! RESPECT THE AURHORITY TO BE SAFE. Naogopa hata hapo ulipopelekwa utahamishwa soon!!! TAKE CARE!!!

kwa bahati mimi sijawahi kuota nakuwa mwl,we have no authority in tz we have prison and injustice.
 
weka picha mkuu aliebaka na aliebakwa bila kusahau ushahidi wa daktari la sivyo huu uzi wako utakuwa umbea mtupu
 
aliyeandika upuuzi huu bila shaka ni mwalimu. Sasa tutembee na bakora tuwaadhibu walimu kama huyu mleta uzi wa umbea. Acha uzushi mwanaume, kazi yako kulegeza makalio tu
 
Mwache avichinje vinajipendekeza vyenyewe.mwanafunzi wa kike anaweza kusahau notes book, ila hawezi kusahau kubeba pochi iliyojaa cosmetics.na kubeba sim mbili.mkuu chinja tuu.

sio kujipendekeza tu, hivi vibinti ni kiherehere chao ndio kinachowaponza!"nukuu toka kwa mkuu wa kaya! halafu jamani kwa kipato cha mwl anaweza kweli kuhonga hata bar maid? Si atalala njaa mwezi mzima. Mi nadhani tuwaache wawamege ila wafanye hivyo kwa akili!!
 
kwa bahati mimi sijawahi kuota nakuwa mwl,we have no authority in tz we have prison and injustice.

Ninamashaka na wewe hata darasani unafundisha madudu hata mitihani hukufaulu ki halali akili yako si sawa na uache kupotosha umma
 
Naipenda sana jf! Wadau marufuku kujuana! hii itatufanya tuumbuane pale tunapoleta majungu na umbea kama alivyofanya na kufanywa huyu mwalimu. Mleta uzi mwenye ukwale wa madaraka! big up jf !!!!
 
Back
Top Bottom