Mkuu wa mkoa wa Arusha afukuzwa soko kuu la Arusha kwa nyanya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Arusha afukuzwa soko kuu la Arusha kwa nyanya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Nov 15, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 889
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Ktk hali isiyokuwa yakwaida, mkuu huyo wa mkoa alikumbana na dhahma baada ya kutaka kuongea na watu wa sokoni, wakinamama walinyanyua nyanya zao na karoti na kumpiga nazo na yeye kukimbia.

    Vyombo vya hanari vyawasiliana na Mh Lema kuhusu tukio hilo, Lema asema, wananchi wameamua kuwasilisha hisia zao kwa viongozi wanafki na amewataka wananchi kutomwogopa mtu yeyote yule, na anaunga harakati zao za kudai haki.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    kifo hicho cha wana magamba. Ng'atukeni kabla hali haijawa mbaya zaidi
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,849
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa kazi hyo
     
  4. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 980
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    how long,not long
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,813
    Likes Received: 36,858
    Trophy Points: 280
    ipo siku wajenzi watamtupia matofali, mafundi watamtupia spana, walimu watamtupia chaki,wakulima watamtupia majembe na wa mwisho ni wasio na chochote mikononi wataokota mawe na kumtupia na ndo hapo atagundua misingi ya haki za binadamu inaumuhumu kuzingatiwa na kuheshimiwa na dola.
     
  6. Jean chill

    Jean chill Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Du kama kweli imetokea hivo... Basi Mh anatakiwa kufikir mara mbili..
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    huyu RC ameshatengeneza uadui na wananchi wa Arusha, maisha yake na familia yake yatakuwa machungu sana
     
  8. m

    mwanawasi Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Actions speak louder than words,hasa kwa serikar ya Tz...expect more to come....
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    KWELI WANAWAKE WAKIAMUA WANAWEZA!i
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,818
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    safi sana
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Huyu Mkuu wa mkoa amekuja hapa akifikiri atapambana na cdm. Hakujua kama cdm ni watu! Yatamkuta yaliyomkuta Kandoro Mby!
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,418
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    Hii habari imenifariji sana, hata kama sio kweli mimi ninaikubali hivyohivyo na muda si mrefu naenda kuisimulia kwenye kijiwe cha Castle Light waungwana wenzangu wajue.
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,487
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngoma inogile kwani hakuwa na polisi?
     
  14. n

    ngoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu tutashuhudia siku moja anatupiwa mayayi mabovu
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa kweli nimeamini tunaweza.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mkiwezeshwa mnaweza...
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,668
    Likes Received: 21,901
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa 'pamoja na salam za kinamama wauza nyanya sokoni'
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,813
    Likes Received: 36,858
    Trophy Points: 280
    kenge huwa hasikii mpaka umtandike hadi damu zimtoke masikioni.
     
  19. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Na bado kudadadaki ngoja kinuke tutawazingua
     
  20. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,188
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    halafu utasikia wanakanusha
     
Loading...