Mufiyakicheko
JF-Expert Member
- Mar 24, 2011
- 892
- 86
Mkuu wa kituo cha polis tunduma mh wendo na mwenyekiti wa mtaa mwaka kati mh A.cheyo wametapeliwa na mtuasie julikana
Mkuu wa kituo mh wendo alipigiwa sim na tapel akaigiza sauti ya mkuu wa mkoa mbeya na kuagiza amtafutie namba ya mwenyekiti wa mta cheyo wendo alitii amli toka kwa bosi tapeli
Tapeli alipo pata namba ya cheyo alimuagiza cheyo atafute chumba kizuli kuna mgeni atapita na inatakiwa iwe sili ni mtumishi wa selikali huyo tapeli akatowa namba ya sim nyingine akamwambia cheyo ndo namba ya huyo mgeni na kumuagiza cheyo atume sh raki 1
Kwa njia ya m pesa
Cheyo alivo jalibu kumhoji jama akawa mkali cheyo akawa mpore akawa mpore akatuma pesaa alivo jalibu kupiga sim kwa mkuu wa wiraya kama anatalifa akasema hana talifa
Haya kayasema jana mkuu wa kituo cha polis mh wendo kwenye mkutano na kuwa tahadhalisha watu
Ameyasema jana 3/Aug/2011
nawasilisha
Mkuu wa kituo mh wendo alipigiwa sim na tapel akaigiza sauti ya mkuu wa mkoa mbeya na kuagiza amtafutie namba ya mwenyekiti wa mta cheyo wendo alitii amli toka kwa bosi tapeli
Tapeli alipo pata namba ya cheyo alimuagiza cheyo atafute chumba kizuli kuna mgeni atapita na inatakiwa iwe sili ni mtumishi wa selikali huyo tapeli akatowa namba ya sim nyingine akamwambia cheyo ndo namba ya huyo mgeni na kumuagiza cheyo atume sh raki 1
Kwa njia ya m pesa
Cheyo alivo jalibu kumhoji jama akawa mkali cheyo akawa mpore akawa mpore akatuma pesaa alivo jalibu kupiga sim kwa mkuu wa wiraya kama anatalifa akasema hana talifa
Haya kayasema jana mkuu wa kituo cha polis mh wendo kwenye mkutano na kuwa tahadhalisha watu
Ameyasema jana 3/Aug/2011
nawasilisha