Mkuu wa Chama cha Freemasoni atoa tamko!!

Mkuu wa Chama cha Freemasoni atoa tamko!!

Hawa ni matapeli freemason huwa hawajitangazi, na kujiunga sio rahisi kama unavyofikiria, pia freemasonry huwa hawagawi pesa hata siku moja. Unapojiunga lazima uwe mtoaji mzuri sana. Angalia wote waliojiunga freemason wanatoa kisaada mikubwakubwa mingi sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Umejuaje freemasonry hawagawi pesa hovyo? Unapojiunga lazima uwe mtoaji mzuri sana. Hizi habari na wewe umezitoa wapi mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wameona kubandika kwenye nguzo hawapati wa kuwatapeli wameona waingie rasmi magazetini na serikali inawachekea tu.
 
Back
Top Bottom