Mkutano wa Sugu na Kubenea huko Kyela

Mkutano wa Sugu na Kubenea huko Kyela

hayo ni maneno ya said kubenea aliyoyaongea mbeya kyera kwenye kampeni. Kwake yeye kulipenda jimbo/wilaya ni kuoa mwanamke anayetoka hapo. Pia kadai mwakyembe hana uchungu na ukanda wa kusini ndo mana hakumsapoti mwandosya 2005. Kwake yeye kuupenda ukanda unaotokea ni kumsapoti mgombea yeyote wa huko. Ama kweli said kubenea watz wanaendelea kukujua uhalisia wako, huo ndo uwezo wako wa kifikiri umefikia hapo. pole sana comrade.
 
Acha kutokwa na mapovu wewe tulia sindano iendelee kuwaingia nyie magamba
 
Kubenea tangu ameanza kuishi kwa kudra za Lowassa hana thamani. Nimeona naye anapanda jukwaani anatukana mtu anayemzidi kwa kila kitu.

Anafikiri Wanyakyusa wana akili za kubadilika kwa mtu wa kuja.
 
comment yako haiendani na post yangu, utakuwa umeanza kupoteza kumbukumbu kama mgombea urais wa chadema.
 
kubenea ndo sindano zamuingia vyema. Kwa miaka 10 kamtusi mtu kila wiki leo hii anamkumbatia!!!!!!! hakika kambi ya ukawa mmepaniki kuanzia mgombea wenu hadi wapika debe, mnaongea none sense
 
Wakuu binafsi nakubali sana Said kubenea.

Hapa anaichambua Richmond, Mwakyembe, Mkapa, Mgodi wa Kiwila, Tanesco, pamoja na kauli za Dr. Slaa.

Amemmaliza Mwakyembe jimboni kwake. Kumbe naye ni FISADI ameitafuna sana nchi hii kisha anajiona yeye msafi.





MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Wakuu binafsi nakubali sana Said kubenea.

Hapa anaichambua Richmond, Mwakyembe, Mkapa, Mgodi wa Kiwila, Tanesco, pamoja na kauli za Dr. Slaa.

Amemmaliza Mwakyembe jimboni kwake. Kumbe naye ni FISADI ameitafuna sana nchi hii kisha anajiona yeye msafi.

Kubenea nini kimemkumba? Ni kubenea wa Mwanahalisi niliyekuwa namjua au mwingine? HAYA WEEE
 
Yaani nguvu zote wanavunjwa kuanzia Udiwani, Ubunge na Urais.

CCM kwishineeeeeeeiiii
 
Yaani nguvu zote wanavunjwa kuanzia Udiwani, Ubunge na Urais.

CCM kwishineeeeeeeiiii
ukombozi ni neema , baada ya chadema kushinda serikali za mitaa kyela walifufua visima vya maji vya umma ambavyo kwa miaka mingi ccm walivitelekeza ! tangu siku hiyo wananchi wanaamini katika mabadiliko tu , KWA HERI CCM , mlipewa muda mrefu sana lakini mkaamua kuuchezea .
 
Back
Top Bottom