Mkutano wa Masaburi leo Kimara mwisho stendi

Mkutano wa Masaburi leo Kimara mwisho stendi

As long as ameruhusiwa na mamlaka husika sioni shida.
 
Maeneo ya wazi amekosa hadi akazibe barabara kuu?
Huyu kashikiwa akili yake?
 
Walikataa picha/mabango za Lowassa pale Kariakoo wakidai mamlaka za soko hazihusiki na Siasa!! Leo wanafanyia mikutano stand na kusababisha usumbufu usio na sababu za msingi. Na tuambiwe leo kama Mamlaka za barabara Inajihusisha na Siasa ili wengine wakapige mkutano Manzese darajani.

Lowassa alikuwa akipita Gongo la Mboto na kwingineko wakasema anasababisha usumbufu kwa wakaazi wa maeneo husika!! Wacheni uonevu nchi hii yetu sote. Na mwaka huu imekula kwenu ni mwendo wa Lowassa to Ikulu.

Unakielewa ulichoandika ww
 
Walikataa picha/mabango za Lowassa pale Kariakoo wakidai mamlaka za soko hazihusiki na Siasa!! Leo wanafanyia mikutano stand na kusababisha usumbufu usio na sababu za msingi. Na tuambiwe leo kama Mamlaka za barabara Inajihusisha na Siasa ili wengine wakapige mkutano Manzese darajani.

Lowassa alikuwa akipita Gongo la Mboto na kwingineko wakasema anasababisha usumbufu kwa wakaazi wa maeneo husika!! Wacheni uonevu nchi hii yetu sote. Na mwaka huu imekula kwenu ni mwendo wa Lowassa to Ikulu.

Lazima upate kibali cha kufanya mkutano
 
said kubenea huyu kichaa na mwandishi anaekurupuka!!!!mwandishi kigeugeu!!!mwandishi mchumia tumbo!!!hawez mshinda masabur aliyepata kula 13000 ubungo!!!kweli itawaweka huru daima!!!!
 
Masaburi kweli huyo...!!!

Hata ukimuona tu sura, utajua ni Masaburi.... hata kura 1000 akipata Ubungo nzima ana bahati... kati ya walio kosa Ubunge hadi sasa ni huyo Masaburi....

Fisadi wa UDA... na Rizmoko...!!!
 
ili watu wanaosubiri magari waonekana wameudhuria mkutano wake.
Ndio janja yao hiyo, wakifanyia sehemu nyingine hakutakua na mauzurio mazuri.
 
Leo wana ubungo na kibamba tutakuwa Mbezi mwisho tuna wasikiliza wagombea wetu wa jimbo la kibamba na ubungo
 
Hivi huyu jamaaa ndo alisema Wabunge wa Dar wanatumia ile sehemu ya nyuma?kwa hiyo na yeye kaanza kutumia hiyo kufikiri!
 
said kubenea huyu kichaa na mwandishi anaekurupuka!!!!mwandishi kigeugeu!!!mwandishi mchumia tumbo!!!hawez mshinda masabur aliyepata kula 13000 ubungo!!!kweli itawaweka huru daima!!!!

Acha kuchekesha umati mkuu
 
Anatafuta "mafuriko" na hakuna pengine zaidi ya kimara stand kwakuwa watu wengi watakuwa wanapita na shughuli zao hivyo kusaidia picha kuonekana vyema
 
Walikataa picha/mabango za Lowassa pale Kariakoo wakidai mamlaka za soko hazihusiki na Siasa!! Leo wanafanyia mikutano stand na kusababisha usumbufu usio na sababu za msingi. Na tuambiwe leo kama Mamlaka za barabara Inajihusisha na Siasa ili wengine wakapige mkutano Manzese darajani.

Lowassa alikuwa akipita Gongo la Mboto na kwingineko wakasema anasababisha usumbufu kwa wakaazi wa maeneo husika!! Wacheni uonevu nchi hii yetu sote. Na mwaka huu imekula kwenu ni mwendo wa Lowassa to Ikulu.

Wala usihofu afanye tu kwani anajua watu watakua wachache hawata leta kero barabarani.labda kelele za yale ma spiker tu
 
said kubenea huyu kichaa na mwandishi anaekurupuka!!!!mwandishi kigeugeu!!!mwandishi mchumia tumbo!!!hawez mshinda masabur aliyepata kula 13000 ubungo!!!kweli itawaweka huru daima!!!!

Usimpe moyo masaburi..hapati hata kura 1000 mimi naishi ubungo najua.hali halisi
 
Masaburii au masabuni a.k.a magwanji? Ni yule anayeandamanisha cdm fake!! Shit
 
Masaburi kweli huyo...!!!

Hata ukimuona tu sura, utajua ni Masaburi.... hata kura 1000 akipata Ubungo nzima ana bahati... kati ya walio kosa Ubunge hadi sasa ni huyo Masaburi....

Fisadi wa UDA... na Rizmoko...!!!

Kanywe chai kwanza dada.
 
Anatafuta "mafuriko" na hakuna pengine zaidi ya kimara stand kwakuwa watu wengi watakuwa wanapita na shughuli zao hivyo kusaidia picha kuonekana vyema

Nyie jamaa wa ajabu sana.

Wenzenu wanatafuta kura nyie mnatafuta picha.

Kweli bavicha vilaza wengi.
 
Back
Top Bottom