"Mkutano wa magamba moshi leo"


Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
332
Likes
81
Points
45
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
332 81 45
Wana jm hivi hapa nilipo niko kwenye mkutano wa hiki chama cha mafisadi, nachoweza kusema ni kwamba wamechukua vikundi vya kina mama wazee wanaimba ngoma za vijembe na ku2kana CHADEMA 2. Kwa mtazamo wangu hiki chama kimefika mwisho wake, kwani walipita kila kata kutangaza huu mkutano wao na sisi ambao hatuna vyama tulidhani 2nakuja kuambia mambo ya maendeleo kwenye nchi ye2 ukizingatia sukari inapita hapa hapa mkoani kwe2 kwenda kenya kwa magendo na mahindi, sasa wao wamekali ku2onesha ngoma za zenye mipasho na vijembe kwa CHADEMA. Swali langu kwa wana jamii ni hili HIVI CHADEMA WAMEWAFANYA NINI CCM. Manake hawaongelei vyama vingine mbona kuna vyama vingi? Naombeni jibu. Nb. Hivi hawa wazee wanaoshabia siasa uchwara kama alivyosema LOST. Hawaoni mambo yalivyo kuwa magumu mimi binafsi kwa mchango wangu kwenye hizi siasa za umbea ningependa kuona huduma muhimu kama chakula ipande mara dufu ili watu wakome na siasa zao uchwara!! Haya ni maono yangu asante hadi sasa hawajaanza ku2eleza nini wame2itia hapa wao ni kutoa kikundi hiki weka kingine cha ngoma kwa lengo la ku2oa vijembe kwa chadema!!
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
Chadema mwiba kwa CCM. Ukitaka kuona hilo angalia chama kipi kina future kati ya CCM na Chadema, Simple logic ni kuwa wazee wako CCM sababu hawana access ya information namna dunia inavyokimbia haraka wao wakitulazimisha kutembea, vijana wengi wanataka mabadiliko na hayo yanawezekana tu kwa kuwapumzisha CCM.

Inawauma vijana wanaona mijitu kutoka ulaya, amerika nk inakuja kuponea njaa nchini kwetu wakati wao wakibaki na njaa wala tumaini au ubunifu wowote kutoka serikali yao hauonekani zaidi ya kuendelea kupalilia watoto wao ili waje kutawala hapo baadae. Chadema pekee ndo inawapa nafasi hiyo vijana kutoa dukuduku zao zote na kuwapa matumaini angalau ya hapo baadae.

Kinachofanyika saizi ni kujaribu kuishambulia Chadema ili kionekane ni chama cha vurugu na CCM waendelee kupendwa which I can say its already too late, watu wameshafikia point of no return! we want changes the changes that will put our nation back.
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
60
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 60 145
kwanza watuonyesha Gamba walilojuvua wamelizika wapi..? au baharini kama mwili wa osama..?? HATUDANGANYIKIIIIII....!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Wana jm hivi hapa nilipo niko kwenye mkutano wa hiki chama cha mafisadi, nachoweza kusema ni kwamba wamechukua vikundi vya kina mama wazee wanaimba ngoma za vijembe na ku2kana CHADEMA 2. Kwa mtazamo wangu hiki chama kimefika mwisho wake, kwani walipita kila kata kutangaza huu mkutano wao na sisi ambao hatuna vyama tulidhani 2nakuja kuambia mambo ya maendeleo kwenye nchi ye2 ukizingatia sukari inapita hapa hapa mkoani kwe2 kwenda kenya kwa magendo na mahindi, sasa wao wamekali ku2onesha ngoma za zenye mipasho na vijembe kwa CHADEMA. Swali langu kwa wana jamii ni hili HIVI CHADEMA WAMEWAFANYA NINI CCM. Manake hawaongelei vyama vingine mbona kuna vyama vingi? Naombeni jibu. Nb. Hivi hawa wazee wanaoshabia siasa uchwara kama alivyosema LOST. Hawaoni mambo yalivyo kuwa magumu mimi binafsi kwa mchango wangu kwenye hizi siasa za umbea ningependa kuona huduma muhimu kama chakula ipande mara dufu ili watu wakome na siasa zao uchwara!! Haya ni maono yangu asante hadi sasa hawajaanza ku2eleza nini wame2itia hapa wao ni kutoa kikundi hiki weka kingine cha ngoma kwa lengo la ku2oa vijembe kwa chadema!!
Li Nape lipo?
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhhhh
wazee wetu tuwahurumie tu
nawasikitikia kabisa
afta all furture yao ni very limited
hata kama nature ita take control
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,135