Mkutano wa Lowassa Arusha Mjini Oktoba 8, 2015

Mkutano wa Lowassa Arusha Mjini Oktoba 8, 2015

Hiyo ni alama ya peace,kwani chadema mmejibinafsisha?

attachment.php
 
Kwa nilichokiona Jana arusha...iko haja mamvi ajitathmini km wana arusha wanamhitaji au la.
 
Mtakoma ,Magufuli kule ndo kwao,so anaweza fanya mkutano leo na asubuhi akaenda Chato kupiga kura,je nyie huyo babu hadi akafike Monduli lini kwa ajili ya kupiga kura?

Unaishi dunia ipi mpenzi wangu mzuri? Watu wanatoka Tanzania kwenda Afrika ya kusini kupata Lunch na kurudi mcha huo huo na kuendele na kazi sembuse Arusha na Mwanza. Muonee huruma Magufuli mwenye pacemaker.
 
Unaishi dunia ipi mpenzi wangu mzuri? Watu wanatoka Tanzania kwenda Afrika ya kusini kupata Lunch na kurudi mcha huo huo na kuendele na kazi sembuse Arusha na Mwanza. Muonee huruma Magufuli mwenye pacemaker.
Yule Lowasa hawezi,afya haimruhusu
 
Back
Top Bottom