Mkutano wa CHADEMA Arusha - Nov 29, 2013


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Golugwa;
chama kipo imara na mpaka sasa wasaliti 4 wameshashughulikiwa bado 45 maana walikuwa 50 sasa habakizwi msaliti hata kama kuna watakaoamua kuwafuata maana hata shetani alifuatwa na mapepo machache hilo haliwezi kututisha hata kidogo tunasonga mbele maana tunatumikia shauri la Mungu na daima Mungu huwa anashinda!
 
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
615
Likes
51
Points
45
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
615 51 45
Kama siyo wewe ndo 0713 jaribu kufikira Kodi tunayolipa, madini, utalii hii hela inaenda wapi mpaka leo wanataka tuchangie huduma za jamii kama shule. na utajiri walionao viongozi wa kisiasa hasa wa CCM na Zito umepatikana wapi? Hapo ndo unaweza kufikiria kuchangia shule baada ya kupata majawabu.

Kwa jamii ambazo watu ulipa kodi kama sisi huduma za jamii ni kazi ya serikali kuzibooresha siyo kutumia migongo ya wananchi kujitafutia sifa.

Kama CHADEMA kuzuia wananchi kuchangia shule ingekuwa ni kosa basi waliowakataza wangepelekwa mahakamani siyo humu jamii forums ila wao wanaochangisha wanajua kuwa wanafanya kinyume na sera za nchi. Hivyo watawala wanajua kabisa kuendelea kuwepo kwa chadema ni mwiba kwao ndoo maana jitihada nyingi za kuiangusha. ila haitaanguka.
Watu kila siku wanachangia harusi halafu anakuja mwanasiasa anawakataza kuchagia elimu!

Hivi elimu na harusi kipi muhimu?

Chadema sifuri kabisa...
 
B

Bob kwire

Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
B

Bob kwire

Member
Joined Jun 25, 2013
6 0 0
Nasema hivi wanaotoa coment hapa kupinga harakati za cdm ndowanaorudisha nchihi nyuma,.nchi hi bilachama chenyenguvu cha upinzani, bas ccm watatembea badalayakukimbia,.chadema hoyeeee
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Lema:
Leo nazungumza mambo mawili, umeme. na wasaliti..waliovuliwa uongozi, wanasifa ya kuvuliwa uanachama. Zito aliandika barua kwa tume kuwa mgombea wa cdm atambuliwe na uanachama, akampa pesa mgombe wetu kwa nimrod na ushahidi tunao akamwamrisha katibu kumkatia rufaa mgombea kwa dewji
Anasema chadema haiwezi kumwogopa zitto na ili ujue kuna maajabu magazeti yote ya ccm yanaihurumia chadema mpaka mwigulu nchemba, serukamba wanataka tupatane kweli ccm wanamapenzi na chadema..denis msaki na ameanza kuliharibu gazeti na mhando asikie..
Tulipofukuza madiwani walisema tumekwisha leo tuna meya kutoka chadema..
Chadema imeumndiwa mkakati kuliko unavyo weza kuzania..
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Ningekuwa mkazi wa Arusha hata nisingejidhalilisha kwa kupoteza wakati kumsikiliza mpuuzi kama huyo.
Na hutakaa uwe mkazi wa arusha,endelea kumpa kura mnajimu MAJI MAREFU
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Sema kamanda LEMA,PASUA mpaka PANYA achafukwe.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Lema;
Hatuwezi kuvumilia upuuzi wa Zitto, chadema ni mpango wa Mungu haitakufa kwa propaganda za ccm

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Hongereni wana wa Arusha..!!

Mungu awatie nguvu.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Lema;
Mpango wa Mungu haujawahi kushindwa..lengo la chadema siyo tu kuchukua madaraka ni mabadiliko kama leo tukishindwa kuwajibishana, vipi tukichukua nchi....

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Hakuna ripoti ya matumizi na mapato ya M4C.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Lema;
Chadema ni maarufu kuliko kiongozi yoyote..kama kuna kiongozi ni marufu basi atumie umarufu kujenga chama..

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
3
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 3 0
Watu kila siku wanachangia harusi halafu anakuja mwanasiasa anawakataza kuchagia elimu!

Hivi elimu na harusi kipi muhimu?

Chadema sifuri kabisa...
Hatuwezi kuendelea kuchangia elimu huku kodi zetu zikiliwa na mafisadi wachache wa ccm.huo ni upuuz na wewe unayeshabikia upuuz ni mpu.....???
 
wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,513
Likes
1
Points
0
wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,513 1 0
Kama siyo wewe ndo 0713 jaribu kufikira Kodi tunayolipa, madini, utalii hii hela inaenda wapi mpaka leo wanataka tuchangie huduma za jamii kama shule. na utajiri walionao viongozi wa kisiasa hasa wa CCM na Zito umepatikana wapi? Hapo ndo unaweza kufikiria kuchangia shule baada ya kupata majawabu.

Kwa jamii ambazo watu ulipa kodi kama sisi huduma za jamii ni kazi ya serikali kuzibooresha siyo kutumia migongo ya wananchi kujitafutia sifa.

Kama CHADEMA kuzuia wananchi kuchangia shule ingekuwa ni kosa basi waliowakataza wangepelekwa mahakamani siyo humu jamii forums ila wao wanaochangisha wanajua kuwa wanafanya kinyume na sera za nchi. Hivyo watawala wanajua kabisa kuendelea kuwepo kwa chadema ni mwiba kwao ndoo maana jitihada nyingi za kuiangusha. ila haitaanguka.[/QUOTE

Kwa hiyo kuiba aibe mchaga aka chadema, akiiba mkurya tabu?
Yaani pesa za wananchi ninyi mwafidia zile mlizojikopesha na mkakataa kuhojiwa na kuanzisha malumbano ila wananchi kuchangia japo 2000 kwa mwaka inakuwa shida?
Au ndo mambo ya Afande sele alipovua nguo akiwa bado hajaingia chama cha Mtei alifaa kuitwa muhuni naww ukakubali lakini leo kaingia Mtei Club kaonekana mwema...!

Shame on you guys......
Mnssssssssac
 

Forum statistics

Threads 1,263,845
Members 486,093
Posts 30,165,874