Mkutano wa CHADEMA Arusha - Nov 29, 2013


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
Tanzania Daima ni gazeti la UDAKU
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
"Kiongozi Mkuu yuko too local" - waraka
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Tatizo la Zitto anashindana na Watoto wa Mjini.Wenzake wamekujilia Mjini wakati yeye kafika kwa Treni akiwa na Mfuko wa Rambo kutokea Kigoma.Hata Sugu tu anamzidi Ujanja.
Zitto VS Mbowe,Slaa,Mnyika,Sugu,Lema,Msigwa,Lissu,Wenje,Mtei n.k Halafu unasema Sugu kamzidi ujanja?!! Lakin wajanja wako bado wamepagawa mara wanatangaza kufunga mjadala mara wanaufungua kinyemela.Wameshamaliza Substitution yote Mwenzao hata Sub moja hajafanya bado.
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
2
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 2 0
Zitto VS Mbowe,Slaa,Mnyika,Sugu,Lema,Msigwa,Lissu,Wenje,Mtei n.k Halafu unasema Sugu kamzidi ujanja?!! Lakin wajanja wako bado wamepagawa mara wanatangaza kufunga mjadala mara wanaufungua kinyemela.Wameshamaliza Substitution yote Mwenzao hata Sub moja hajafanya bado.
Uwezo wako wa kufikiri umeishia hapo?
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,808
Likes
257
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,808 257 180
Zitto amekuwa kama toilet paper, CCM wameishaitumia next is to flash it with $hit.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Tanzania Daima ni gazeti la UDAKU
Wakati gazeti la uhuru hata bure silichukui,na lina return za kufa mtu daily.wewe endelea kusoma mzalendo,uhuru,habari leo,jambo leo na yenye mlengo wa kifisadi.lkn kwenye hili inatushangaza wengi,kwanini maccm mnasikitika ZZK kuvuliwa vyeo vyake?
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,455
Likes
4,449
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,455 4,449 280
"Kiongozi Mkuu yuko too local" - waraka
Nimecheka sana ulichoandika hapa...! Nway, nackia 2015 unataka kugombea JIMBO letu karibu sana ila kwa michango yako humu JF nahisi utakuwa 1 ktk kuGONGA MEZA BUNGENI km alivyokuwa PAWA SEMINDU ntakuwa nkufuatilia utakapoanza kujipitisha Vijjini huko kwenye Kampeni zako manake nyie wa2 wa CCM mnawadharau sana watu wa VVJINI !
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,971
Likes
231
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,971 231 160
Big up makamanda.Ila tunawaomba msizisahau barabara za KWA MOROMBO TAFADHALI KWANI ZINA HALI MBAYA SANA
 
R

Richman Morenje

Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
3
R

Richman Morenje

Member
Joined Jul 15, 2013
17 0 3
amesema hela ipo hivyo wazazi wasichangishwe kwa kuwanufaisha wengine. soma habari na kuielewa ww.....
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,223
Likes
31,162
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,223 31,162 280
Umesoma hii kutoka matawi 189 ya chadema Mwanza?

Maamuzi ya kamati kuu ya tarehe 20-21 /11/2013 ya kuwavua uongozi Mh: Zitto Zuberi Kabwe, Dr. Kitila Mkumbo na Ndg Samson Mwigamba, kumeonyesha dhahiri si woga tu wa Demokrasia bali ni unafki na Uzandiki wa hali ya juu sana kwa viongozi wetu kuikwepa Demokrasia kwa kisingizio cha kusaliti na uhaini ndani ya chama. Katiba yetu imeweka wazi Ibara ya 6 Kifungu cha 3 kipengele cha 6. (a – f) Mamlaka za nidhamu na uwajibishaji ndani ya chama. Kulikuwa na haraka gani ya kufanya maamuzi bila kufuata taratibu hizi kwa viongozi hawa, tuonavyo sisi baadhi ya wanachama huo ni umangi meza na udhalilishaji wa kibaguzi ndani ya chama kwa viongozi wetu waliotumia nguvu zao na akili nyingi sana kukijenga chama.
Source: Tamko la chadema Mwanza
 

Forum statistics

Threads 1,261,334
Members 485,118
Posts 30,086,776