Mkutano wa CCM uzuiwe ili kuepusha uvunjifu wa amani

Chifu Nsyepa

Senior Member
Jul 9, 2016
106
225
Kutokana na viashiria vingi vya uvunjifu wa amani vinavyoendelea kujitokeza IGP Mangu hana budi bali kuuzuia mkutano wa CCM uliopangwa kufanyika Dodoma tarehe 23.

IGP Mangu hivi karibuni ameaema jeshi lake halikipendelei Chama tawala bali wao huzuia mikutano ya wapinzani kwa kuwa wanakuwa wamepata taarifa za ki intelijensia kuwa kuna uvunjifu wa amani utatokea iwapo mkutano husika utafanyika.

Nionavyo ni kuwa bila taarifa za ki intelijensia mkutano wa CCM ni vema usifanyike maana BAVICHA wameazimia kuuzuia mkutano huo, huku UvCCM nao wakijipanga kuhakikisha mkutano Na huo unafanyika bila taabu.

Hivyo basi kutokana na sababu alizotoa IGP basi ni wazi vurugu zitatokea mkutano huo ukifanyika.
 

esitena tetena

JF-Expert Member
Aug 21, 2015
1,751
2,000
mkuu,mbona inaelekea hufuatilii vyombo vya habari? huu uzi wako naona umechelewa.mkutano wa ccm utafanyika bila kikwazo chochote, bavicha wameshatoa tamko kuwa hawatakwenda dodoma.
 

pappilon

JF-Expert Member
Jan 27, 2015
3,027
2,000
Mkuu wangu linapokuja suala la ccm intelijensia huwa inapoteza fahamu ila suala likishamalizika fahamu zinawarudia...isitoshe nadhani uliona vijana wa kazi na vifaa vyao walivomwagwa dodoma...Mkuu mkutano upo pale pale lije jua ije mvua...ccm ni chama dola..
 

kilimbamula

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
1,792
2,000
Kutokana na viashiria vingi vya uvunjifu wa amani vinavyoendelea kujitokeza IGP Mangu hana budi bali kuuzuia mkutano wa CCM uliopangwa kufanyika Dodoma tarehe 23.

IGP Mangu hivi karibuni ameaema jeshi lake halikipendelei Chama tawala bali wao huzuia mikutano ya wapinzani kwa kuwa wanakuwa wamepata taarifa za ki intelijensia kuwa kuna uvunjifu wa amani utatokea iwapo mkutano husika utafanyika.

Nionavyo ni kuwa bila taarifa za ki intelijensia mkutano wa CCM ni vema usifanyike maana BAVICHA wameazimia kuuzuia mkutano huo, huku UvCCM nao wakijipanga kuhakikisha mkutano Na huo unafanyika bila taabu.

Hivyo basi kutokana na sababu alizotoa IGP basi ni wazi vurugu zitatokea mkutano huo ukifanyika.
Karibu Dodoma
 

Makusudically

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
2,199
2,000
Wewe Chifu Nsyepa hutafanikiwa lolote ktk uchochezi wako. Kwa taarifa ya Mkutano utafanyika na JPM atalamba chako .
 

Chifu Nsyepa

Senior Member
Jul 9, 2016
106
225
mkuu,mbona inaelekea hufuatilii vyombo vya habari? huu uzi wako naona umechelewa.mkutano wa ccm utafanyika bila kikwazo chochote, bavicha wameshatoa tamko kuwa hawatakwenda dodoma.
Labda ni vice versa kuhusu ufuatiliaji wa yombo vya habari, BAVICHA wameongea jana kuwa wana plan B ya kuuzuia mkutano huo, yote na yote najua Jeshi la CCM litahakikisha mkutano huo unafanyika kuwe na. viashiria vya fujo kusiwe navyo, CCM ipo juu ya sheria.
 

Sam 2013

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
392
500
Kutokana na viashiria vingi vya uvunjifu wa amani vinavyoendelea kujitokeza IGP Mangu hana budi bali kuuzuia mkutano wa CCM uliopangwa kufanyika Dodoma tarehe 23.

IGP Mangu hivi karibuni ameaema jeshi lake halikipendelei Chama tawala bali wao huzuia mikutano ya wapinzani kwa kuwa wanakuwa wamepata taarifa za ki intelijensia kuwa kuna uvunjifu wa amani utatokea iwapo mkutano husika utafanyika.

Nionavyo ni kuwa bila taarifa za ki intelijensia mkutano wa CCM ni vema usifanyike maana BAVICHA wameazimia kuuzuia mkutano huo, huku UvCCM nao wakijipanga kuhakikisha mkutano Na huo unafanyika bila taabu.

Hivyo basi kutokana na sababu alizotoa IGP basi ni wazi vurugu zitatokea mkutano huo ukifanyika.
Kutokana na viashiria vingi vya uvunjifu wa amani vinavyoendelea kujitokeza IGP Mangu hana budi bali kuuzuia mkutano wa CCM uliopangwa kufanyika Dodoma tarehe 23.

IGP Mangu hivi karibuni ameaema jeshi lake halikipendelei Chama tawala bali wao huzuia mikutano ya wapinzani kwa kuwa wanakuwa wamepata taarifa za ki intelijensia kuwa kuna uvunjifu wa amani utatokea iwapo mkutano husika utafanyika.

Nionavyo ni kuwa bila taarifa za ki intelijensia mkutano wa CCM ni vema usifanyike maana BAVICHA wameazimia kuuzuia mkutano huo, huku UvCCM nao wakijipanga kuhakikisha mkutano Na huo unafanyika bila taabu.

Hivyo basi kutokana na sababu alizotoa IGP basi ni wazi vurugu zitatokea mkutano huo ukifanyika.
Siipendi CCM but sioni sababu ya msingi ya kikao kuzuiliwa, acha kikao kifanyike JPM apewe rungu awanyooshe na kuwatumbua. Kuchelewa kumkabidhi chama ni kuhalalisha uozo uliopo ndani ya CCM. Naamini akipewa chama atarudisha mali zetu mfano viwanja vya umma kama CCM kirumba, Sheikh Amri Abeid Arusha, Ally Hassan Mwinyi Tabora na vingine vingi. Huu ni mtizamo wangu tusitafutane....
 

Chifu Nsyepa

Senior Member
Jul 9, 2016
106
225
Siipendi CCM but sioni sababu ya msingi ya kikao kuzuiliwa, acha kikao kifanyike JPM apewe rungu awanyooshe na kuwatumbua. Kuchelewa kumkabidhi chama ni kuhalalisha uozo uliopo ndani ya CCM. Naamini akipewa chama atarudisha mali zetu mfano viwanja vya umma kama CCM kirumba, Sheikh Amri Abeid Arusha, Ally Hassan Mwinyi Tabora na vingine vingi. Huu ni mtizamo wangu tusitafutane....
King Sammy: sidhani kama Jpm atarudisha Mali zetu, anachoongea kwa baadhi ya mambo ni tofauti na atendacho, na suala si kuzuia Jpm asikabidhiwe rungu bali mkutano huo usipofanyika hadhi na imani kwa jeshi la Polisi havitoathirika salamander.
 

Kevin Isaya

JF-Expert Member
May 5, 2012
947
2,000
Kutokana na viashiria vingi vya uvunjifu wa amani vinavyoendelea kujitokeza IGP Mangu hana budi bali kuuzuia mkutano wa CCM uliopangwa kufanyika Dodoma tarehe 23.

IGP Mangu hivi karibuni ameaema jeshi lake halikipendelei Chama tawala bali wao huzuia mikutano ya wapinzani kwa kuwa wanakuwa wamepata taarifa za ki intelijensia kuwa kuna uvunjifu wa amani utatokea iwapo mkutano husika utafanyika.

Nionavyo ni kuwa bila taarifa za ki intelijensia mkutano wa CCM ni vema usifanyike maana BAVICHA wameazimia kuuzuia mkutano huo, huku UvCCM nao wakijipanga kuhakikisha mkutano Na huo unafanyika bila taabu.

Hivyo basi kutokana na sababu alizotoa IGP basi ni wazi vurugu zitatokea mkutano huo ukifanyika.
Tutajie viashiria unavyoona, usidanhanye umma
 

Kevin Isaya

JF-Expert Member
May 5, 2012
947
2,000
BAVICHA baada ya kutakiwa na mwenyekiti wao Freeman Mbowe wasiende Dodoma jana tu wamedai hawatokubali kuachia ubinywaji wa demokrasia unaoendelea na kuwa wana plan B ya kuhakikisha wanazuia mkutano huo.
Sina hakika kama bavicha wana uwezo huo, wao wanapigana vita ya keyboards tu ambayo ni passive siyo active, July 23 itapita kama ilivyo pita July 12 2015 alipikatwa mtu, ikapita uchaguzi 25 October 2015, ikapita kuhapa 5 November 2015, ikapita 10 November akahutubia bunge, na vyote waliswma havitafanyika lakin wapi,itapita pia hiyo July 23 kawaida tu
 

Abunuas

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
8,774
2,000
Kutokana na viashiria vingi vya uvunjifu wa amani vinavyoendelea kujitokeza IGP Mangu hana budi bali kuuzuia mkutano wa CCM uliopangwa kufanyika Dodoma tarehe 23.

IGP Mangu hivi karibuni ameaema jeshi lake halikipendelei Chama tawala bali wao huzuia mikutano ya wapinzani kwa kuwa wanakuwa wamepata taarifa za ki intelijensia kuwa kuna uvunjifu wa amani utatokea iwapo mkutano husika utafanyika.

Nionavyo ni kuwa bila taarifa za ki intelijensia mkutano wa CCM ni vema usifanyike maana BAVICHA wameazimia kuuzuia mkutano huo, huku UvCCM nao wakijipanga kuhakikisha mkutano Na huo unafanyika bila taabu.

Hivyo basi kutokana na sababu alizotoa IGP basi ni wazi vurugu zitatokea mkutano huo ukifanyika.
hivi unawajua ccm wewe au unawasikia tu? kaa mbali kwa usalama wako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom