Mkurya na TRA.

Mkurya na TRA.

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
474
Reaction score
188
Mzee mmoja mkurya mwanae wa kiume baana ya kumaliza shule alimwambia Baake, "Baba nimeomba kazi TRA sijui ntachaguliwa"
Baba "TRA ndo Jeshi gani mwanangu tena? kwanini usingeomba kwenye jeshi letu (JWTZ)?
 
Ni waaminifu sana jeshini na wana mapenzi ya kweli na taifa lao,mfano Generali Mwita kyaro aliyezikwa majuzi alipewa mapene kwenda kutibiwa majuu,ikabaki chenchi kairudisha jeshini.Hawa hawa ndo waliongoza mapambano ya kumkimbiza nduli Idd Amini,ni wachapa kazi,wale walioingia kwenye ulingo wa elimu ni vipanga darasani sio vilaza,hawana asili ya uvivu.Japo hapo nyuma walikuwa na mfumo dume kwa wanawake lakini kwa sasa wingi wa vyombo vya habari na elimu wanabadilika,nawapenda sana hawa watani zangu.
 
Back
Top Bottom