Ng`wanakidiku
JF-Expert Member
- Apr 18, 2009
- 1,195
- 232
Hivi umeacha lini kuvaa nepi?Polisi waendelee kutoa kipigo kikali na kuwakamata wale wote wanaofanya vurugu.nchi hii hatuwezi kuona inavurugwa na wanasiasa kwa uroho wao wa madaraka.Rais ni KIKWETE CDM wanapaswa kufaham hilo waache kuratibu vurugu hapa nchini za kumuondoa J.K madarakani.
CHADEMA unscrupulous politicians are conspiring with bandits to launch violent demonstrations in order to confront the ruling party from implenting its election manifesto. We have recently witnessed a series of manipulated rallies and demonstration which are engineered for the purpose of making it difficult for the government to execute its development duties. As a result the government is now unnecessarily forced to relocate its budget funds and commit them to expenses incurred by security forces while dealing with CHADEMA violent protesters. As far as I can see, I still believe that CHADEMA leaders are capable of helping our government to build our country's future and can do better than choreographing needless rallies and demonstrations which are of no help to an average citizen.
Akiongea na waandishi wa habari mkurugenzi huyo amedai wafanyabiashara wanatumika tu kuna watu wapo nyuma ya hayo maandamano na vurugu! Wakati huo huo Kandoro amewapiga mkwara wanaoleta vurugu kuwa watakutana na mkono wa sheria.Watu zaidi ya 200 wamekamatwa huku watu 12 wakiwa wamejeruhiwa watano wakiwa wamejeruhiwa kwa risasi,Polisi wawili wamejeruhiwa pia!
Polisi waendelee kutoa kipigo kikali na kuwakamata wale wote wanaofanya vurugu.nchi hii hatuwezi kuona inavurugwa na wanasiasa kwa uroho wao wa madaraka.Rais ni KIKWETE CDM wanapaswa kufaham hilo waache kuratibu vurugu hapa nchini za kumuondoa J.K madarakani.
Mbona nyie magamba mnatumikia mafisadi kumaliza nchi?Mkurungezi kasema kweli
Mkurungezi kasema kweli
Mkurungezi kasema kweli
CHADEMA unscrupulous politicians are conspiring with bandits to launch violent demonstrations in order to confront the ruling party from implenting its election manifesto. We have recently witnessed a series of manipulated rallies and demonstration which are engineered for the purpose of making it difficult for the government to execute its development duties. As a result the government is now unnecessarily forced to relocate its budget funds and commit them to expenses incurred by security forces while dealing with CHADEMA violent protesters. As far as I can see, I still believe that CHADEMA leaders are capable of helping our government to build our country's future and can do better than choreographing needless rallies and demonstrations which are of no help to an average citizen.
Hongera sana Bro.! Uwezo wa kutafakari = 0% Uwezo wa kuchambua hoja = -100%Polisi waendelee kutoa kipigo kikali na kuwakamata wale wote wanaofanya vurugu.nchi hii hatuwezi kuona inavurugwa na wanasiasa kwa uroho wao wa madaraka.Rais ni KIKWETE CDM wanapaswa kufaham hilo waache kuratibu vurugu hapa nchini za kumuondoa J.K madarakani.
KUMBE WE RITZ NI MREMBO HIVI? me love uRtz, Nakushauri usiendelee kutumia dawa ya kujichubua! Ona unavyozidi kuharibika mtoto wa kike. Utamkosa mchumba wako Rejao.
Sasa hapo cdm wanakujaje mkuu? Kwani anayeongoza serikali ni nani? Maana kodi wanakusanya CCM na hao vijana hawakuwa hapo sababu ya cdm. Shughulikieni maswala nyeti ya wananchi maana nguvu inayokuja siyo ndogo, na si jeshi wala polisi wataoweza kuisimamisha.
Kwani hao wafanyabiashara si watu?
Kwanza anayetumika ni mwananchi anayetoa kura halafu hakuna outcomes.
Mkurungezi kasema kweli
hiyo nguvu inayokuja wewe na wenzako huko CDM ndo mnairatibu.Utawezaje kusema nguvu inayokuja ni kubwa haitaweza kuzuiliwa kama ww si MRATIBU?.Achen kuwatisha watu kwa machafuko.2015 mbali kwa vurugu hizi hamtafika huko.
nchi haitawaliki kutokana na ujinga wa m'kwere
Biashara bila mpangilio ni vurugu. Ni vema washanyabiashara ndogondogo wakafuata taratibu zilizowekwa kwa sehemu za kuweza kufanya biashara zao. Hii ya kupanga biashara zao hadi barabarani sio sahihi kabisa zaidi ni bugudha kubwa kwa watembeo kwa miguu na sio salama hata kwao wenyewe.