Mkulima na Mwandishi wa habari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulima na Mwandishi wa habari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Jul 3, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,608
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Najua ilikuwepugi hapa, lakini ngoja tujikumbushe kwa faida ya nyu kamaz

    Mkulima amejiwa na mwaandishi wa magazeti kumuhoji ... kuhusu maisha ya shambani,na mkulima huyu hawapendi
    waandishi wa habari akaona bora amchoshe katika kujibu maswali,
    na mambo yakawa hivi;
    MWANDISHI: Wewe unawalisha ng'ombe chakula gani?,
    MKULIMA: Ng'ombe yupi Mweupe au Mwekundu?
    MWANDISHI: Ng'ombe mweupe
    MKULIMA: Ninamlisha nyasi na viguta vya mahindi,
    MWANDISHI: Na mwekundu??
    MKULIMA: vilevile nyasi na viguta vya mahindi,
    MWANDISHI: ahaa sawa,na sehemu ya kulala ni wapi?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Mweupeee!!!
    MKULIMA: Mweupe ninamlaza bomani kulee,
    MWANDISHI: na mwekundu?
    MKULIMA: vilevile ninamlaza na mwenziwe!!!!
    MWANDISHI: Hii sehemu yote majumbamengi,Na wakienda
    kulisha unafanyaje?
    MKULIMA: Yupi mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Woooteeee!!!! {kwa hasira}
    MKULIMA: Mweupe nina mfunga kambana kumzungusha
    malishoni na kumrudisha,
    MWANDISHI: na mwekundu vilevile?
    MKULIMA: Mwekundu?,mweku ndu ninamfunga kamba na
    kuzunguka nae kama mwenziwe!!!
    MWANDISHI: Kwanini kila mara nikikuuliza huduma
    za ng'ombe zako unaniuliza mweupe au mwekundu
    halafu inatokea kuwa kazi zao wote ni sawa?????,
    MKULIMA: Kwasababu Ng'ombe mweupe ni wangu,
    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: Ni wangu vilevile!!!!!!
    MWANDISHI HOI..!!​
     
  2. General mex

    General mex Senior Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    hahahahaha, umetisha sana.
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,048
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahaha!
    aisee hii imenibamba!
     
  4. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,268
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,435
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    asee nimecheka mkuu
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    hii kitu inafurahisha sana...
     
  7. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Noted nikihojiwa bila ya kupenda nitatumia staili hii.
    Sijui nianze na watu wa sensaaaaa?
     
  8. MC babuu

    MC babuu Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ukiwa na hasira unaeza fungwa bure
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duuuu!! kaaazi kwelikweli
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ningekuwa mimi ningemtwanga huyu mfugaji
     
  11. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 921
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Hakika leo umenibamba maana nimecheka mnoo
     
  12. X

    XANDRIA Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha haha ha aha aha hanimeipeeeeeen da
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaaa
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    By Mbimbinho

    Asante kwa kunifurahisha.nilikua nimetoka kutifuana na maboss wangu lakini hii imenifanya nicheke ,mpaka nikasahau yaliyonisibu.
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,608
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Hahahaha, pamoja mkuu..!
     
  17. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh,teh mkuu hii kali yao..wanasiasa wakikopi hii waandishi watakoma.
     
  18. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,811
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    U made my day
    vox popul,vox dei
     
  19. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Aminia mbaba.
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    mwishoni ndo kanimaliza hadi mimi
     
Loading...