Mkuki kwa nguruwe.....Laana ya January 2001 inawarudia

Mkuki kwa nguruwe.....Laana ya January 2001 inawarudia

Shocker

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Posts
2,175
Reaction score
4,181
WaTanganyika waliowengi si wana siasa ccm au vyama vingine, sio wapigania nchi wala wananchi ila huwatumia wananchi kufika wanapopataka,malengo. Ndio ukaona hawana uwezo wa kuwahamasisha wananchi, kwani wananchi hawachelewi kuwashtukia .

Watanganyika hakuna wanasiasa wa kweli wengi wao ni waganga njaa tu, hawana siasa za kumfanya raia akubali kuwa wanaipigania nchi yao kuwaondowa wachache walioiteka nchi kwa kutumia chama cha siasa.

Ikiwa wabunge wao walishindwa kususia bunge na wakarudi bungeni ikawa mshike mshike, mnasemaje ndivyo walivyo ni vigumu wananchi kuwaamini, vipi mtakubalika kuwatia wananchi barabarani wakati mnatokeza vichwa kwenye roof ya gari, mgambo wenzenu wamezingira gari, wakawashusha. vipi mnngelianza na mkutano mkubwa kisha kutoka hapo mkaamua la kuamua.

Zanzibar walipopambana 2001 huku upande wa pili mliufyata leo mnategemea vyombo vya habari viwatetee ?

Sasa hivi dunia kila mtu na lake na imechafuka kila mtu anatibu yaliyo ndani ya nchi yake, leo kishanuka Kashmiri tayari India pakistani wameelekezeana mizinga.

Hamuwezi kuvaa nguo za mgambo kisha mkajiita wapinzani itakuwa mnatudanganya wananchi.
 
Hivi walimu wa kiswahili hamna jamani miaka hii?
 
Hili zogo looote la Watanganyika awamu hii ni kwa sababu raisi ametokea Zanzibar mwanajifanya wapinzani kwa sababu ya hisia na chuki, lakin wamempata Mama Yuko imara na anaeajibu kistaarabu kabisa
 
Shida za ndoa changa hizi

Mmekorofishana na mumeo unakuja kuhara jf?

Hata wewe mwenyeweukirudia kusoma, abadani hutoelewa ulichoandika
 
Hili zogo looote la Watanganyika awamu hii ni kwa sababu raisi ametokea Zanzibar mwanajifanya wapinzani kwa sababu ya hisia na chuki, lakin wamempata Mama Yuko imara na anaeajibu kistaarabu kabisa
Wewe ni mjinga

Tulikataa kuendeshwa na Magufuli, alikuwa mpemba yule?
 
Wewe unaelewa ulichokiandika?

Au we ndio wale waarabu mliopewa bandari mnajifunza kiswahili😁
 
Sogeza haluwa na kahawa ,movie imeanza huko upande wa pili ,hata lisasi azijandirima wameanza kupiga makelele ,akhui hawa hawatapigana lisasi walitutandika sisi tu kwa vile sio jamaa zao.

WaZanzibari walifanikiwa kujikusanya na kuwa tiyari kwa maandamano kuelekea Ikulu ,mazao yake ni selikali ya umoja wa Kitaifa ,mnaisikia ile nyimbo mguu ndani mguu nje ?

WaTanganyika waliowengi si wana siasa ni vibaka tu wawe ccm au vyama vingine ,sio wapigania nchi wala wananchi ila huwatumia wananchi kufika wanapopataka,malengo.
Ndio ukaona hawana uwezo wa kuwahamasisha wananchi ,kwani wananchi hawachelewi kuwashtukia .

Watanganyika hakuna wanasiasa wa kweli wengi wao ni waganga njaa tu ,hawana siasa za kumfanya raia akubali kuwa wanaipigania nchi yao kuwaondowa wachache walioiteka nchi kwa kutumia chama cha siasa.

Ikiwa wabunge wao walishindwa kususia bunge na wakarudi bungeni ikawa mshike mshike, mnasemaje ndivyo walivyo ni vigumu wananchi kuwaamini ,vipi mtakubalika kuwatia wananchi barabarani wakati mnatokeza vichwa kwenye roof ya gari ,mgambo wenzenu wamezingila gali wakawashusha ,vipi mnngelianza na mkutano mkubwa kisha kutoka hapo mkaamua la kuamua.

Zanzibar walipopambana 2001 huku upande wa pili mliufyata leo hata lisasi bado mnasema mmetekwa mmeuliwa mmeumizwa kama hamjiamini mnategemea vyombo vya habali ,sijui bbc ,aljazila abari zetu zimeanza kutoka. Mnategemea vyombo vya habari viwatetee ?
Sasa hivi dunia kila mtu na lake na imechafuka kila mtu anatibu yaliyo ndani ya nchi yake ,leo kishanuka Kashmiri tiyari India pakistani wameelekezeana mizinga.
Hamuwezi kuvaa nguo za mgambo kisha mkajiita wapinzani itakuwa mnatudanganya wananchi.
Kweli usemayo ni juzi wamesema mwenyekiti mstaafu alikula rushwa wenyeviti wa kanda wote waliingia kwa pesa za abduli na mama yake cha ajabu bado wanafanya kazi na wala rushwa bila kuwachukulia hatua za kinidhamu....
 
Back
Top Bottom