Mkuchika, mbona unatuangusha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuchika, mbona unatuangusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Jul 3, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Bwana Mkuchika nimekusikia leo jioni bungeni. Mbona unakuwa na jazba. Tatizo ni kuwa CCM mnajiona mna hati miliki ya Tanzania/muungano. Not at all.

    History teaches, nadhani hamkutegemea kuwa upinzani ungeliwashinda katika chaguzi mbali mbali. Historia itakuonyesha, tuombe tuwe hai!

    Katika watu wenye busara CCM wewe mimi naweza kujivunia, lakini leo umenitia mashaka!
     
  2. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo huyu mzee ni mshamba, ndio maana mpaka leo kijijini kwake ameshindwa kuwawekea umeme japokuwa unapita hapo hapo. Huyu mzee hashauriki kwa sababu siku zote huwa anadhani yuko sahihi zaidi ya watu wote na hivyo hastahili kukosolewa ndio maana huwa ana-tendency ya kuhamaki anapobanwa kwa maswali. Silaha ya mtu mwenye udhaifu wa kutojiamini, hasa kama anajitia kujua sana wakati hajui, ni jazba.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Nashukuru umeliona kama mimi. Jazba ni dalili za kutojiamini. You can drive a point home by gently talking to your opponents!!!
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​mkuchika ni nani?
     
  5. beth

    beth JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 180
    Ndugu George Mkuchika..

    Leo Rais Magufuli ameona ni vyema Mkuchika akarudi kuiongoza Wizara ya Utumishi na Utawala Bora. Analenga matokeo gani kwa mwenendo wa nchi?!

    Muda utaamua!
     
Loading...