Mkopo unaolipa deni na wenye bima

edger jairos

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
232
225
Jaman narudia kutangaza tena fursa mpya ya mkopo kwa watumishi wa serikali pesa zao zinazopitia hazina,vigezo ni rahisi unachotakiwa wwe ni kuwa na copy ya
Hii offer ni kwa watumish wa umma(watumish wa serikali) ,halmashauri...n.k
Hii ni company mpya APA dar HQ zipo posta mpya
Uzur wa hii kitu unaweza kukopeshwa hata ukiwa na madeni..Kwenye taasisi za FEDHA. Makato yetu yanaisha KWA mda mfupi unaweza kuongeza pesa. ..au kufuta MKOPO kirahisi. Pili. Mkopo wetu Una bima nzuri mtumish akifukuzwa kazi hatosumbuka..Makato na riba ni KWA mwezi..
Huitaji mdhamini wala dhamana, amana wala kuweka pesa..
Piga sasa 0713099309/0783995659
Jina:jonace January ,afisa mkopo
E-mail:ederjairos04@gmail.com
,kupata maelekezi zaid ya mkopo.
Screenshot_20170622-105849.png
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,352
2,000
Andika kiasi cha riba zenu hilo ndo jambo la msingi hayo mengine uliyoandika ni blablah tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom