Mkopo kwa ajili ya biashara

Mkopo kwa ajili ya biashara

Shayla

Senior Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
193
Reaction score
129
Wadau naomba msaada wenu, natafuta campuni inayotoa mikopo kwa riba na masharti nafuu, ili niongeze mtaji wangu kwenye biashara. Ukitaja campuni naomba na Contacts itarahisisha sana.

Asanteni wadau:flame:
 
Nami pia ningependa kujua taasisi yoyote ya kifedha inayotoa mkopo wa vifaa vya biashara kwa wafanyakazi wa serekali iwe ni mashine gari au vifaa vingine vya biashara.
 
Wadau naomba msaada wenu, natafuta campuni inayotoa mikopo kwa riba na masharti nafuu, ili niongeze mtaji wangu kwenye biashara. Ukitaja campuni naomba na Contacts itarahisisha sana.

Asanteni wadau:flame:

"Campuni"? nina wasiwasi kama utaweza kuandika vizuri barua ya maombi.
 
samahani wadau ni Company, mkopo wa shilingi milioni mbili mdau.
 
Asante mdau nimewapigia wapo vizuri, riba yao inavutia.:A S thumbs_up:
 
Back
Top Bottom