Mkongo na Kinyozi wa Kibongo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkongo na Kinyozi wa Kibongo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ruaaika, Jan 18, 2012.

  1. ruaaika

    ruaaika Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika saloon moja katikati ya mji, kinyozi wa ki Tz akiwa na mteja wake toka DRC alichafukwa na tumbo ghafla, si ndo ushuzi ukamponyoka sasa kuzuga yule kinyozi akamhoji mteja wake: Waonaje hali ya hewa ya Tz?
    Mteja wa kikongo; toka nakuya ilikua bye, ila ilivobalika sasa ikiendelela kwa dakika tano naapa itanyesha mvua ya mavi!
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    habari yako bana,you made my day..ha ha ha.
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahaha.....lol..inaelekea kijambo alichokitoa kilikua kile cha yusufuuuuuuu kinatokaga kimyakimmya lakini harufu yake unaweza ukatapika
     
  4. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kinyozi; Ikinyesha mvua ya mavi utaipatapata, haijawahi kutokea hapa!!
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    dah?
    Papaa ametishaye? Mvua ya mavi...
     
  6. b

    beyond heaven Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvua ya mavi ya mawe
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    We mkali.
     
  8. R

    Ramadhan kamonge Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Papaaa mukulu noumer!
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hahahahaa! huyo jamaa kamtusi kijanja
     
  10. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora inyeshe mbaba
     
  11. ruaaika

    ruaaika Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alafu ndo mpo zaidi ya watatu mnaanza hisiana kwa maumbo na ukavu wa sura!
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha mvua ya mavi duuh.
     
  13. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he he he
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Toka nakuya ilikuwa bien, ila na sasa bamebadilika na bakiendelea hivi badakika batano batanyesha bavua bamavi!
     
  15. ruaaika

    ruaaika Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha,,
     
  16. c

    chabe Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha haaaa jananiii
     
  17. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani sijawahi kucheka hivi!hadi nimetokwa machozi!
     
  18. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii noma mzee.
     
  19. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,359
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    aisee ngoja nilale sasa
     
  20. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Hapo ni kuwahi kuminya pua tu,ili usihisiwe kuwa ni ww !
     
Loading...