Mkoa wa Ruvuma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa wa Ruvuma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Jun 1, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mkoa wa Singida kuna kijiji kinaitwa SENGE. Raisi Mwinyi alienda katika kampeni za uchaguzi 2010. Mambo yakawa hivi: Mwenyekiti na Katibu WA SENGE, Ndugu wananchi WA SENGE, vijana, wazee wenzangu na watoto wooote WA SENGE. Mabibi na mabwana WA SENGE. 'Assalama Alaykum' WA SENGE OYEEEE!!!. WA SENGE Kimyaaaaaa!!!
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,793
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ruvuma? wilaya gani mkuu, kwani mie ni mwenyeji wa huku, nnachojua dodoma wilaya ya manyoni ndo kuna
    shule inaitwa senge secondary school
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Mh! kaka sijui km kuna kijiji kinaitwa hivyo kule Ungonini!!
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwani kichekesho ndo umeambiwa utukane mikoa ya watu?... haya sasa jitetee mbona upo kimya????
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kuna tusi hapo. Hujapata kuona matusi humu? Haya cha mtoto tu.
     
  6. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 434
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    SENGE ni kijiji kilichopo mkoa wa Singida. Kuna jamaa yangu ni mwalimu alipangiwa kwenda SENGE Secondary akfundishe huko. Lakini aligoma kwenda kwa kuogopa namna walimu wa shule hiyo wanavyotambulishwa kwenye mikutano na warsha mbalimbali, eti "walimu wa SENGE"
     
Loading...