Mkoa wa kagera wizi mtupu

  • Thread starter Abdallah M. Nassor
  • Start date

A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
608
Likes
607
Points
180
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined Mar 20, 2008
608 607 180
Uchaguzi wa mbunge haukufanyika jimbo la Nkenge wilaya ya Misenyi kutokana na kasoro ktk karatas za kura
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,384
Likes
177
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,384 177 160
Amini usiamini, utafiti nilioufanya jana katika vituo mbalimbali vya kupigia kura katika wilaya za Karagwe, Ngara na Misenyi unaonesha 40% ya kura watakazopata CCM zinatoka kwa raia wa Rwanda, Burundi, DRC na Uganda.

Fotokopi za Hati za Uraia na Vibali vya kuishi nchini vya Wageni hao ninazo, na pia fotokopi za kadi za kupigia kura pia ninazo.
Zitunze saaaana hizo na baadaye tutampa Marando azishughulikie
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Wakati naendelea kusikitika kwa kushindwa vibaya huko Kagera hii ya kuwaita watu wakimbizi kwenye nchi yao ni mbaya na ilikuwa sera ya CCM. So stop it! Daftari lilikuwepo kwa nini hakukuwepo kulalamika! Hata hivyo uko karagwe nasikia hakijaeleweka si kwa CCM wala Chadema
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
amini usiamini, utafiti nilioufanya jana katika vituo mbalimbali vya kupigia kura katika wilaya za karagwe, ngara na misenyi unaonesha 40% ya kura watakazopata ccm zinatoka kwa raia wa rwanda, burundi, drc na uganda.

Fotokopi za hati za uraia na vibali vya kuishi nchini vya wageni hao ninazo, na pia fotokopi za kadi za kupigia kura pia ninazo.
ccm ni majizi sana nawachukia daima kila kitu mpaka wachakachue lakini nadhani sasa wanaamini chadema ni moto wa kuotea mbali
 
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
781
Likes
2
Points
0
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
781 2 0
Nakuomba pia uzitunze, lazima tuwaburuze mahakamani. Natoka Ngara, nasikia Ntukamazina (CCM) alipiga kampeni akiwa amekalia kiti, kiuno kwishnei, sipendi CCM wala nini!
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Zipeleke hizo kwa wakuu wa CHADEMA. Usisubiri hadi kura zitangazwe mkuu.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Kama CCM watashinda basi mahakamani tu chadema inabidi ielekee hakuna jingine hapo................
 
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
608
Likes
607
Points
180
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined Mar 20, 2008
608 607 180
the dreamer nakusikitikia sana. Kuna Watanzania kweli wanasingiziwa kuwa si raia, lakini je wale wenye vyeti vya kupiga kura Uganda na Tanzania hao ni raia wa nchi gani? Pia wanaishi kwa Residence Permit hivi hawa kweli ni raia? Wanyarwanda nchi yao inaruhusu Dual Citizenship, Tanzania hatuna hiyo lakini jamaa wamepiga kura. Kubali au kataa, Wageni wameipa kura CCM
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
the dreamer nakusikitikia sana. Kuna Watanzania kweli wanasingiziwa kuwa si raia, lakini je wale wenye vyeti vya kupiga kura Uganda na Tanzania hao ni raia wa nchi gani? Pia wanaishi kwa Residence Permit hivi hawa kweli ni raia? Wanyarwanda nchi yao inaruhusu Dual Citizenship, Tanzania hatuna hiyo lakini jamaa wamepiga kura. Kubali au kataa, Wageni wameipa kura CCM
Naamini maneno yako lakini labda iwe mijini maana vijijini hiyo ni ngumu
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
:hippie::smile::nono::bowl::rip::A S angry::smile-big:
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
CCM SINGIDA WAMECHAKACHUA FXXCK:A S angry:
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
HATE HATE HATE CCCCCCMMM :doh:
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013