Mkoa Gani Unaongoza BONGO!!!

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,781
4,040
35927_310508465732143_1034731297_n.jpg


305577_310582235724766_426621004_n.jpg


603934_308733015909688_1345185838_n.jpg


Bujibuji na MziziMkavu Mpoooo. Haya ndio mambo ya BOFLO.
 

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Jul 28, 2008
2,502
735
wanawake na wanaume weusi wa kimarekani ndio maana huwa wanaaminika kuwa hawana akili, ni sahihi tu. ukiwachunguza utakuta wako less sana aisee, akili kichwani hamna, wanawaza ngono tu muda wote na kucheza pono.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

2 Reactions
Reply
Top Bottom