Mkoa, biashara rafiki kwa wenye ulemavu

Mkoa, biashara rafiki kwa wenye ulemavu

Chapati 2

Senior Member
Joined
Dec 11, 2020
Posts
137
Reaction score
295
Habarini ndugu zangu.

Ndugu zangu naomba ushauri wenu, nataka kuanzia maisha upya nifanye biashara hasa biashara ya mtumba, kwa mtaji wa laki 6.

Naomba niulize mkoa gani unaweza nisogeza na kunipa faida kwenye biashara hii ya mtumba hapa nchini.

Na ni aina gani ya nguo za mtumba zinaweza nitoa tena kimaisha.

Taarifa zangu nina miaka 35, ni mlemavu wa mguu na sisikii vizuri, nipo Dodoma asanteni.
 
Nenda Dar katafute gori maeneo ya karibu na vyuo uza nguo na viatu vya kina dada tu hutakosa chchote.
 
Lile deni la bank uliwezaje kulimaliza ndugu.
 
2021 utakua mwaka mzuri kwako ila yape maisha yako nafasi ya kutulia na kuinjoi



Mbeya pako vizur kwa biashara ila najaribu kuwaza kama hio laki 6 ni mtaji baada ya kupanga na kuweza kujikimu au haitoshi kama ni mbali ya makazi na chakula nenda mbeya kama sio tafuta mishe Dodoma ni mji unaokua vizur
 
2021 utakua mwaka mzuri kwako ila yape maisha yako nafasi ya kutulia na kuinjoi



Mbeya pako vizur kwa biashara ila najaribu kuwaza kama hio laki 6 ni mtaji baada ya kupanga na kuweza kujikimu au haitoshi kama ni mbali ya makazi na chakula nenda mbeya kama sio tafuta mishe Dodoma ni mji unaokua vizur
asante ndugu nashukuru kwa kunitabiria mema mwaka huu, mwezi wa 2 nitakuwa tayari naenda anza safari yangu mpya
 
Back
Top Bottom