Mkeo anasafiri wewe unaingiza mwanamke mwingine ndani

Mkeo anasafiri wewe unaingiza mwanamke mwingine ndani

Watu wajitia watakatifu humu wakati mnagegedana na Ma house boy na Ma house girl..sasa sijui uhalali wa mke n chumbani kitandani kwake tu au nyumba nzima?
 
Hivi kweli mwanamke umeamua kujitoa ufahamu unatoka na mume wa mtu, bado unakosa adabu ya kwenda ndani kwa mwanamke mwenzio kweeeeli!!
Mlaaniwe na mzinzi mwenzio.
 
Sijaelewa tatizo ni kuingiza mwanamke mwengine nyumba kwake au kuchepuka...


Manake suala la mwanaume kuchepuka hilo lipo na haliwezi kuisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nadhani komenti yako imewachoma sana wadau huku jukwaani kama nawaona wadau walivyopaniki

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu wanaheshima na unafkia mkuu..Mtu anajitia hawezi lala na mwanamke au mwanaume kitanda anacholalia na Mwenza wake wakati huko nnje wanapita kufanya machafu wanaoga wanajipulizia marashi wanarudi wananukia madai wametoka makazini..Ushenzi mtupu.

Hawa ndo wale wasema eti dhambi ya Kuiba na Kuua ni tofauti siku ya hukumu watakua kuni hawa,Kama unamuheshimu mwenza wako muheshimu Chmbani,sebleni,nje ya Geti mpk huko unakoendaga..Kama unachepuka huko Akili zako ni za LEVEL ya kurudishwa MILEMBE.

point ni 1 TU..kumsaliti mwenza wako iwe ndani ya nyumba au nnje ya nyumba kitandani mwako au cha gest NI KOSA LA JINAI na unaefanya hivyo Utavuna utachopanda.

Tuheshimu wake/waume zetu tuache heshima za kuheshimu VITANDA shubaaamit
 
Back
Top Bottom