Mke wangu mtarajiwa nmemzidi mwaka mmoja tu,

Mke wangu mtarajiwa nmemzidi mwaka mmoja tu,

Wadau Nina Mchumbangu Ambaye Natarajia Kumuoa Mda Mchache Ujao,ila Ye Nmemzidi Mwaka Mmoja Tu,vp Kuna Athar Zozote Nkimuoa Huyo Mwanamke Kwa Kuwa Umr Unakalibiana?

Haina effect kwa maelezo yako hapo juu, ila angekuwa anakuzid ndo angekuwa "anakunyonya damu wakati wa kula kichwa"
 
inaonesha kama huna mapenzi ya dhati kwake. ndio maana hujiamini katika maamuzi yako. mapenzi hayachagui umri, kuna ambao wameoana huku mwanamke akiwa mkubwa zaidi ya mwanaume na wanaish vizuri tuu.
 
Wadau Nina Mchumbangu Ambaye Natarajia Kumuoa Mda Mchache Ujao,ila Ye Nmemzidi Mwaka Mmoja Tu,vp Kuna Athar Zozote Nkimuoa Huyo Mwanamke Kwa Kuwa Umr Unakalibiana?

Ni mkubwa.Katika uzee wenu nani atamsaidia mwenzie?Kumbuka fainali uzeeni.You should have looked for a lady ten years younger.Baba na mama wana tofautiana by ten years.Mama amekuwa msaada mkubwa sana kwa mzee.He is now ninety five!Ila umechelewa kuomba ushauri,you should done it ealier.
 
ndoa maana yake ni MAELEWANO na sio KUMPITA MKEO UMRI.....mi sioni tatizo la kumuoa huyo bidada iwapo UNA UHAKIKA MNAELEWANA....oa tu kaka yangu maana sio ndoa zote zinazodumu au hazina "athari zozote' kama unavyosema eti mume alimzidi sana umri mkewe, NO! mnaweza mkadumu au msidumu huku suala la kupishana umri likiwa nje kabisa ya uhusiano huo iwe ni kheri au tafrani. Fuata angalizo langu hilo tu la MAANA YA NDOA kuwa ni MAELEWANO, na km una uhakika mnaelewana basi FUNGA NDOA kaka na mimi nakutakia kila la kheri Inshaallah!!
Wadau Nina Mchumbangu Ambaye Natarajia Kumuoa Mda Mchache Ujao,ila Ye Nmemzidi Mwaka Mmoja Tu,vp Kuna Athar Zozote Nkimuoa Huyo Mwanamke Kwa Kuwa Umr Unakalibiana?
 
Upo ushauri mzuri sana kwa suala lako na mambo ya umri wa wapenzi kwa ujumla, lakini umechelewa kuomba ushauri, kwa sasa huna jinsi, songa mbele tu, la sivyo utajikuta unachanganyikiwa zaidi
 
Kama una wachezaji anzisha ligi basi. Sijakujibu wewe ya nini kunijibu. Nko busy napambana na maisha sina muda mchafu.
Haya! Pambana na maisha. Ila wewe siyo bure, moyo wako upo karibu na sehemu ya kuifadhia takataka katika tumbo lako.
Nakuangalia tu, huku naku :target:
 
Haya! Pambana na maisha. Ila wewe siyo bure, moyo wako upo karibu na sehemu ya kuifadhia takataka katika tumbo lako.
Nakuangalia tu, huku naku :target:

Hahaha kumbe moyo nilijua akili. Basi sawa. kwa leo tuishie hapa kila mtu akatafutane na maisha sio kutafutana.
 
Mwoe acha mambo ya ajabu wewe... Mbona hujiamin..!!? Tena kuoa mwanamke mkubwa kwa mwanaume ndio poa maana hata nani zao ni nzuri tofauti na hizi ndogo mambo mengi Kama unga wa ngano........akili zao zipo juu juu ... Au tubadirishane ?
 
baba nenda mbele hapana rudi nyuma ,the best thing is REAL LOVE..............
 
Wadau Nina Mchumbangu Ambaye Natarajia Kumuoa Mda Mchache Ujao,ila Ye Nmemzidi Mwaka Mmoja Tu,vp Kuna Athar Zozote Nkimuoa Huyo Mwanamke Kwa Kuwa Umr Unakalibiana?

Wakati mwingine ktk maisha,ni vizuri usimame mwenyewe ili uwe tofauti...inakuaje unachokoza fikra zako mwenyewe...utafuata ushauri upi uache upi ktk jukwaa hili...umeshasema unataka uoe very soon,lkn saiv unajichalenji mwenyewe...???
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom