Mke wangu kashindwa kunisitiri kaona aniaibishe

Mke wangu kashindwa kunisitiri kaona aniaibishe

DR HAYA LAND

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
32,362
Reaction score
83,363
Aisee juzi ilikuwa siku ya kuzaliwa ya mchepuko wangu kupitia WhatsApp nikaamua kuchukua picha niliyopiga naye na kuiweka DP then nikaandika hivi (long life kipusa).

Sasa mke wangu kumbe ameiona. Baada yakuiona iyo picha jana asubui akaniuliza huyu kwenye picha ni nani? Nikamjibu hivi wewe uoni kuwa ni mshikaji wangu! Yeye akajibu kuwa rafiki yako anakufunga uzi kwenye viatu vyako na mimi nikasema ndio akasema basi sawa endelea ivyo ivyo.

Sasa jana jioni baada ya kutoka kazini nikamkuta mke wangu yuko na mama mzazi wangu anamueleza kila kitu kuwa mimi simuheshimu alafu kila Jumapili nikitoka club usiku uwa ninakuja hereni za mchepuko wangu.

Then kamwambia kuwa naweza kuondoka na kurudi nanukimia marashi ya wanawake yani kanikandia ile mbaya mbele ya mama mzazi.

Kiukweli mimi niliamua kukaa kimya kwasababu mama ndiye aliyenipa nyumba ambayo naishi na mke wangu.

Pia na gari ndogo mama mzazi ndio alinipa mpaka chakula na mahitaji mengine ya muhimu ni yeye mama ndo huwa ananipa sasa yaani kiufupi mshahara wangu huwa nautumia kuweka mafuta kwenye gari na kwenda club.

Basi mama mzazi asubui ya Leo kanipigia simu moja matata kuwa nisipojirekebisha atanifukuza kwenye nyumba yake ili afugie kuku, aisee kiukweli nimesonononeka sana.

Alafu kaniambia kuwa gari alilonipa ili niwe natembelea amesema Leo nilipeleke kwake getini Mbagala rangi tatu, sasa najiuliza hizi show of zangu ndo zimefikia kikomo au lah!.

Mama yangu mzazi anauwezo mkubwa tu ila nashangaa kwanini kaamua kuninyanganya gari au kwasababu huyu mwanamke yeye ndo alinitafutia?

Niko njia panda ndugu zangu/ tamaa mbaya yote nimeponzwa na mchepuko.
 
Sasa mkubwa kuandika inakupa tabu, kutafuta kujenga mambo yako haujui, kumaliza migogoro yako haujui...ila kwa upande mwingine kuna sehemu ya lawama inamuendea mama kwa aina ya hayo malezi. Kuwa mwanaume mkuu...
 
Huyo mwanamke ni bora angeolewa na mama mkwe tu ningemuona wa maana kuliko kuolewa na mwanaume uume kama wewe unayejisifu kutunziwa familia na mama yako!
 
Kama ni Kweli! hakuna la ajabu hapo,mambo umesababisha mwenyewe umekiri kuwa una mchepuko,alafu huna heshima kwa mkeo.matatizo ya ndoa umeyasababisha mwenyewe na bila Shaka suruhisho unalo mwenyewe .vinginevyo unataka tukupe ujanja wa kuchepuka ambavyo ni upuuzi.
Moja ya sifa ya mwanaume ni kuacha tabia za uvulana badilika accordingly!!
 
Aisee Juzi ilikuwa ni siku ya B.day ya mchipuko wangu ...basi nikaona nimuwish mchipuko wangu....kupitia wasap....nikaamua...kuchukua picha niliyopiga naye...nakuiweka dp ...then nikaandika hivi (Long life kipusa).
Sasa wife wangu kumbe ameiona .

Baada yakuiona iyo picha jana....hasubui...akaniuliza uyu kwenye picha ninani ! nikamjibu hivi wewe uwoni kuwa nimshikaji wangu! yeye akajibu kuwa rafiki yako anakufunga uzi kwenye viatu vyako...na Mimi nikasema...ndio...akasema basi sawa endelea ivyo ivyo.

Picha yenyewe ndo iyo nilioiweka kwenyr avatar yangu.

Sasa Jana jion baada yakutoka kazin nikamkuta wife wangu..yuko na mama mzazi wangu ...anamueleza kila kitu ..Kuwa Mimi simuheshimu ...alafu kila Jumapili nikitoka club usiku uwa ninakuja hereni za mchipuko wangu...
Then kamwambia kuwa naweza kuondoka nakurud nanukimia marashi ya wanawake..yaana kanikandia ile mbaya mbele ya mama mzazi.

Kiukweli mimi niliamua kukaa kimya ..kwasababu Mama ndiye aliyenipa nyumba ambayo naishi na Wife wangu.
Pia na gari ndogo mama mzazi ndio alinipa..mpaka chakura na mahitaji mengine ya muhimu ni yeye mama ndo uwa ananipa..Sasa ...yaani kiufupi mshahara wangu uwa nautumia kuweka mafuta...kwenye...gari...nakwenda club.

Basi Mama mzazi hasubui ya Leo kanipigia simu moja matata kuwa nisipojirekebisha...atanifukuza kwenye nyumba yake ...ili... afugie kuku...aisee kiukweli nimesonononeka sana.

Alafu Kanambia kuwa gari alilonipa ili niwe natemberea amesema Leo nilipereke kwake getin .Mbagara rangi tatu....sasa najiuliza izi show of zangu ndo zimefikia kikomo.au laha.

Mama yangu mzazi anauwezo mkubwa tu ...ila nashangaa kwanini kaamua kuninyanganya gari...au kwasababu huyu mwanamke yeye ndo alinitaftia?

Niko njia panda Ndugu zangu/ Tamaa mbaya...yote nimeponzwa namchipuko.


Umejizalilisha mwenyewe, HUPASI KUITWA MWANAUME, umetuzalilisha wanaume wenzako! HUMUHESHIMU MKE WAKO, KUNA THAMANI GANI YA KUMUWEKA MTU KWENYE PROFILE ukilinganisha AMANI YA MKE WAKO.......... UMELOGWA WEWE
 
Huyo mwanamke ni bora angeolewa na mama mkwe tu ningemuona wa maana kuliko kuolewa na mwanaume uume kama wewe unayejisifu kutunziwa familia na mama yako!
Ili kuonyesha mfano halisi a Nyumba Ntobhu" mkuu.
 
Mama yako mzazi kakosea kukupa mke bado mtoto sio kosa lako ukikua utaacha ujinga.
 
Mtoto wa mama japo unaongopa ila ktk story yako kuna kitu nimejifunza ya kuwa mtoto wa kiume usijidumaze akili kutegemea vya wazazi komaa upate vyako.
 
Aisee Juzi ilikuwa ni siku ya B.day ya mchipuko wangu ...basi nikaona nimuwish mchipuko wangu....kupitia wasap....nikaamua...kuchukua picha niliyopiga naye...nakuiweka dp ...then nikaandika hivi (Long life kipusa).
Sasa wife wangu kumbe ameiona .

Baada yakuiona iyo picha jana....hasubui...akaniuliza uyu kwenye picha ninani ! nikamjibu hivi wewe uwoni kuwa nimshikaji wangu! yeye akajibu kuwa rafiki yako anakufunga uzi kwenye viatu vyako...na Mimi nikasema...ndio...akasema basi sawa endelea ivyo ivyo.

Picha yenyewe ndo iyo nilioiweka kwenyr avatar yangu.

Sasa Jana jion baada yakutoka kazin nikamkuta wife wangu..yuko na mama mzazi wangu ...anamueleza kila kitu ..Kuwa Mimi simuheshimu ...alafu kila Jumapili nikitoka club usiku uwa ninakuja hereni za mchipuko wangu...
Then kamwambia kuwa naweza kuondoka nakurud nanukimia marashi ya wanawake..yaana kanikandia ile mbaya mbele ya mama mzazi.

Kiukweli mimi niliamua kukaa kimya ..kwasababu Mama ndiye aliyenipa nyumba ambayo naishi na Wife wangu.
Pia na gari ndogo mama mzazi ndio alinipa..mpaka chakura na mahitaji mengine ya muhimu ni yeye mama ndo uwa ananipa..Sasa ...yaani kiufupi mshahara wangu uwa nautumia kuweka mafuta...kwenye...gari...nakwenda club.

Basi Mama mzazi hasubui ya Leo kanipigia simu moja matata kuwa nisipojirekebisha...atanifukuza kwenye nyumba yake ...ili... afugie kuku...aisee kiukweli nimesonononeka sana.

Alafu Kanambia kuwa gari alilonipa ili niwe natemberea amesema Leo nilipereke kwake getin .Mbagara rangi tatu....sasa najiuliza izi show of zangu ndo zimefikia kikomo.au laha.

Mama yangu mzazi anauwezo mkubwa tu ...ila nashangaa kwanini kaamua kuninyanganya gari...au kwasababu huyu mwanamke yeye ndo alinitaftia?

Niko njia panda Ndugu zangu/ Tamaa mbaya...yote nimeponzwa namchipuko.
Sikushangai sana mkuu kwakuzingatia utafti wa tuaweza.Majibishanano yako na mkeo yanaonyesha kuwa una ignorance ya kiwango cha lami!!!!!
 
Aisee Juzi ilikuwa ni siku ya B.day ya mchipuko wangu ...basi nikaona nimuwish mchipuko wangu....kupitia wasap....nikaamua...kuchukua picha niliyopiga naye...nakuiweka dp ...then nikaandika hivi (Long life kipusa).
Sasa wife wangu kumbe ameiona .

Baada yakuiona iyo picha jana....hasubui...akaniuliza uyu kwenye picha ninani ! nikamjibu hivi wewe uwoni kuwa nimshikaji wangu! yeye akajibu kuwa rafiki yako anakufunga uzi kwenye viatu vyako...na Mimi nikasema...ndio...akasema basi sawa endelea ivyo ivyo.

Picha yenyewe ndo iyo nilioiweka kwenyr avatar yangu.

Sasa Jana jion baada yakutoka kazin nikamkuta wife wangu..yuko na mama mzazi wangu ...anamueleza kila kitu ..Kuwa Mimi simuheshimu ...alafu kila Jumapili nikitoka club usiku uwa ninakuja hereni za mchipuko wangu...
Then kamwambia kuwa naweza kuondoka nakurud nanukimia marashi ya wanawake..yaana kanikandia ile mbaya mbele ya mama mzazi.

Kiukweli mimi niliamua kukaa kimya ..kwasababu Mama ndiye aliyenipa nyumba ambayo naishi na Wife wangu.
Pia na gari ndogo mama mzazi ndio alinipa..mpaka chakura na mahitaji mengine ya muhimu ni yeye mama ndo uwa ananipa..Sasa ...yaani kiufupi mshahara wangu uwa nautumia kuweka mafuta...kwenye...gari...nakwenda club.

Basi Mama mzazi hasubui ya Leo kanipigia simu moja matata kuwa nisipojirekebisha...atanifukuza kwenye nyumba yake ...ili... afugie kuku...aisee kiukweli nimesonononeka sana.

Alafu Kanambia kuwa gari alilonipa ili niwe natemberea amesema Leo nilipereke kwake getin .Mbagara rangi tatu....sasa najiuliza izi show of zangu ndo zimefikia kikomo.au laha.

Mama yangu mzazi anauwezo mkubwa tu ...ila nashangaa kwanini kaamua kuninyanganya gari...au kwasababu huyu mwanamke yeye ndo alinitaftia?

Niko njia panda Ndugu zangu/ Tamaa mbaya...yote nimeponzwa namchipuko.
Nilipokuona tu nimegundua huba future nzuri.
 
Unaishi maisha feki sana aise..kwanza una bahati hujafukuzwa hapo..
 
Dah....nimesoma mahali....
"Mume ni mtoto mkubwa wa kiume mtukutu ambaye ameshindwa kuishi na mama yake....hivyo mama yake akaamua kumkabidhi kwa mwanamke mwingine amsaidie kumlea"
......inaonekana mama yako bado hajamkabidhi 100% huyo mwanamke mwingine akulee[emoji41]
 
Maskini wanaume wanazidi kupungua kwa kasi kubwa saana, ivi huoni aibu mbele ya wanaume kusema kila kitu ananipa mama? umejipangaje ku run maisha yako na familia yako? kumbuka huyo mama nae ni binadamu na pia itafika time atahitaji kupumzika sasa kama ana mtoto kama wewe si ASARA hiyo,bora kukosa au tuseme wewe ni ndondocha? wacha niishie hapa ila jiongeze kijana kama unataka kua mwanamme tena fanya haraka sanaaa kabla huja chelewa..{Long Life Kipusa}
 
Back
Top Bottom