Mke wangu kanikamulia maziwa

Mkulungwa01

JF-Expert Member
Jul 14, 2021
1,397
2,000
Wanajamvi mu hali gani?

Ni usiku wa jana tu haya yamenipata, mke wangu ana mtoto japo kashaacha kunyonya, muda mfupi uliopita, jana usiku akaniandaa safi tu, mimi siwezi kufanya mapenzi na mke wangu bila kunyonya matiti yake (samahani kwa lugha kali), basi nikaanza kunyonya, ghafla nashangaa nimekunywa maziwa.

Yaani amenikamulia tena makusudi kabisa, nikatema kwa hasira mno, namuangalia anacheka tu, nilitamani kumzaba makofi ila nikaogopa kuamsha wanangu. Ni mara ya nne hii ananikamulia maziwa yake, nasononeshwa mno na hali hii
 

Zionist

JF-Expert Member
Dec 5, 2017
1,626
2,000
Kuwa amsha wanao.. !!, Yaani unalala chumba kimoja na wanao, na huyo wa mwisho kaacha kunyoka wengine wana umri gani hao wakubwa ? Halafu mnakulungana ...!!! Mna uhakika gani watoto hawakua macho wakikuangalia unavvyo kata mauno huku ukikamuliwa maziwa na mama yao ...??πŸ€”πŸ€”πŸ€”
 

kilama

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
2,493
2,000
Ndoa za siku hizi ndiyo maana zinaelemewa na mambo ya kijinga yasiyo na msingi.

Sasa suala hilo unaliwasilisha kwetu ili tukusaidie kunyonya hayo maziwa au unataka tujue mkeo mchafu?
Lakini nawe si umepata muda wa kucomment, vingine unapotezea tu kwani unamfahamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom