Mke wangu ananipa tendo kwa masimango

Ukopewo tendo la ndowa mbengo zetafongoka
 
Anakata viuno kwa fujo? Si ndio vizuri!😂😂 Au unapenda viuno vya kichaga!
 
Nipe namba ya muke wako nimuseme anafokufanyiha hasirudie tena
 
Mods anzisheni jukwaa la kupost vitu kama vya huyu babu ili wadau wajinafasi huko maana tayari mwanzilishi keshaanza kupost vituko vyake hapa MMU.

Mfungulieni jukwaa lake tutamfuata huko huko kunogesha bloken language zake.
 
We kaba choli au
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…