Mke wangu ananidai talaka ama ni wivu tu?


mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
493
Likes
79
Points
45
Age
34
mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
493 79 45
Niko na mke wangu zaidi ya mika 10 sasa na tumebahatika kupata watoto 2.
Kutokanana na kua mke huyo anatatizo kidogo la uzazi wake ni wa mbali tukashauriana niengeze mke wa 2 hasa kwa vile dini inaniruhusu na kipato kinakizi japo sio sana kivile alikua akiniuliza kila siku nitaongeza lini mke wa 2 ila nikimuambia bado sijakua tayari siku zikasogea na kwa kua nilijua kua ataumia basi niliamua kuoa mke wa pili kisiri bila ya yeye kujua.

Baada ya kujua nimeowa alizua vurugu sana na kusema kua sikumtendea haki nilitakiwa kumjengea kwanza ndio nioe nikamuuliza nikujengee wapi akanionyesha nikaamua kumjengea nyumba ya vyumba 4 ili tukae nimeijenga kwa miezi miwili na nimeshaiezeka bado tuu kutia plaster na mengineyo.

Katika kipindi hichi cha Ramadhani walikua wakiftari pamoja maaana wote niliwaamuru wawe wanaftari kwa mkwe wao ili kujenga ukaribu wao na wakwe na mawifi zao kwa kua mke mkubwa alikua mwenyeji sana nyumbani na mwenzake alikua na miezi miwili tuuu basi matumizi yote nikawa nampa mke mkubwa na mdogo alikubali nifanye hivyo wakawa wanapika pamoja na kuzungumza na mengineyo.

Tatizo kua lililokuwepo kumbe mke mkubwa hatumii pale nyumbani kwa kisingizio mie siujamuachia pesa za matumizi kwa kua nimejenga na kuowa mke wa 2 inafikia wakati anapika wali tuuu bila ya mboga ama mchuzi wakati nilikua nimemuachia pesa ya kutosha kwa siku hio basi vurugu linazidi ikiwa siku hio silali kwake mara anajitia kuumwa maneno machafu kununa bila sababu ila siku ikiwa zamu yake hata mapishi hua mazuri.

Hukaaa na mke mwenziwe akajifanya kama dada yake akamchuma kua pengine nimempatia nini ama nimepanga nini na skukuu akimuambia pale hujifanya yuko sawa ila akija kwangu basi niko na msala akiniona nimempakia mke mdogo kwenye gari ama pikipiki hununa na hata kama hana safari naye huanzisha na ukisema huendi basi gumzo lake utajuta kuzaliwa.

Sasa kwa hali hii mi naona kma anadai talaka kiupande mwengine wivu ni sehemu ya maisha ya ndoa ila ukipitiliza unakera sana jambo limeshapita na nimemlipa kwa kumnunulia vitu vingi kabla ya kuowa ili mikiowa astahamili ila baada ya raha imekua karaha nisaidie mawazo wadau wenye hekima na suala hili la mathna.
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Hapa mm sina cha kusema kwa kweli. Wivu namna hiyo
 
JembePoli

JembePoli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
1,308
Likes
814
Points
280
JembePoli

JembePoli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
1,308 814 280
Wake wawili inataka sana busara kuishi nao,
Nionavyo mimi bora uwatenganishe lakini kila mmoja umtimizie mahitaji yake kiasi itaepusha mizozo isiyo lazima.....pole sana mkuu ndio ukubwa huo.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
ata sijui nianzaje
 
mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
493
Likes
79
Points
45
Age
34
mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
493 79 45
@jembapoli unajua wako pamoja kwa huu mwezi mtukufu tuuu ila kila mtu yuko na nyumba yake na mahitaji yake
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Nasikia Babu Tale yule Manager wa Tip Top Connection naye anaongeza mke wa pili, tena mke wa kwanza katoa ruhusa bila shida.

Unaweza kumcheki akupe mbinu, maana kujifunza kwa wengine ni muhimu sana.
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
jifunze kutokana na makosa..
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,545
Likes
11,556
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,545 11,556 280
kuliko kuwa na mke mwenza bora niendelee kuruka magoma mtaani aisee.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Kuliko kuwa Mke mwenza afadhali kuwa mjane, kweli wahenga hawakukosea
 
cesilia

cesilia

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,238
Likes
1,136
Points
280
cesilia

cesilia

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,238 1,136 280
Hapa mm sina cha kusema kwa kweli. Wivu namna hiyo
duuuh kwanini dini isiruhusu na wanawake tuwe na wansume wanne
nawaaaaaaaaaza kwa sauti huku kushare
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Mie nakushauri ule mke wa tatu. Hii itatatua shida zote manake hawezi kuwa na wivu na wanawake wawili kwa mpigo.
Ramadhan Kareem baba.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Mi nimeipenda hii lugha na uandishi uliotumika hapa. Ukisoma unaona ustaarabu na busara flani hivi.

Mengine yamenizidi. Nikutakie tu kila la kheri.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,832
Likes
6,642
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,832 6,642 280
Nenda kwa kiongozi wako wa kiroho kuomba ushauri zaidi namna ya kuishi na wake 2 unaweza pata mwanga zaidi
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
850
Likes
672
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
850 672 180
Wivu kidonda aise polee
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Binadamu ana roho mbaya ndomana akifa ananuka mnoooo.

Sasa wivu wa nin kwa mwenzake?
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,010
Likes
14,861
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,010 14,861 280
Kwanini ukaoa kwa siri mkuu??
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,774
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,774 7,599 280
Subirini Ramadhan ipite uone kama ataendelea na tabia Hiyo mana kwa sasa si wanapika mji mmoja na muda mwingi wanakua pamoja..akiendelea itabidi ukae na kiongozi wa dini apate somo mana ana husuda na wivu ndo vinavyomsumbua
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,539