Mke wangu ananidai talaka ama ni wivu tu?

Mke wangu ananidai talaka ama ni wivu tu?

Oooops nipe mmoja huyo anekupasua kichwa hapa atapona kichaa tu namtoa pepo zote anakuwa smart
 
Mnaooa wake wengi mnaongozwa na mapenzi au tamaa
 
Usikate tamaa hyo hutokea mwzano mvumilie mwisho w siku atazoea tuu
 
Mkuu, natanguliza plole na samahani kwa mawazo yangu.
Kwanza kabisa, mtu akikwambia sikutaki, muelewe.Si ni mtu mzima? Hata ukibembeleza sawa atakaa lakini wazo lake halitoki kichwani.
Pili, amini usiamini hata wewe umechangia hali hiyo. Ni vigumu mwanamke umletee mwenzie.Atanyamaza lakini moyoni atakuwa anaumia.Af pia, umesema mmepata watoto wawili! Mbona wengine hata mmoja hawapati na wanakaa! Hii inaonyesha wewe umemtafuta mke wa kukuzalia tu hana umhimu mwingine katika maisha yako! Mwanamke ukimdhalilisha ni kweli utajuta kuzaliwa! Haya ni mambo ambayo mlitakiwa muwekane sawa. Ila kiukweli utambue hata kama dini inaruhusu wanawake wote duniani hawezi kulidhia uongeze mke mwingine. Je, ingelikuwa wewe ndo huzai, akasema akatafute mwanaume mwingine muwe wawili ungefanyaje! Wanaume tukumbuke kwamba maumivu yetu yako sawa na ya wenzetu
 
Back
Top Bottom