Mke wangu ameziona chatting za hawala yangu mwenye HIV

Mke wangu ameziona chatting za hawala yangu mwenye HIV

chambimagaka

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2017
Posts
288
Reaction score
338
Habari wadau! Huu Mwaka nimeukaribisha kwa namna ya kipekee nahisi ni mkosi vile! Mke wangu nilieishi nae kwa zaidi ya miaka nane hana uwezo wa kupata mtoto! Yaani ni mgumba! Juzi binafsi nimechoka maneno ya wazee wangu Na marafiki kuniambia kuwa kwanini sitaki kuzaa mtoto! Sasa mikaamua nitafute binti yyte ambaye ninaweza kuzaa nae Na nikamuhudumia huku nikiendelea Na familia yangu pasipo kuharibu kitu!! Kwa Bahati mbaya nimeenda Na huyu binti kwenye uwanja wa 6*6 ndio wazo la kupima likanijia!

Mbaya zaidi nilipoenda kupima nimemkuta huyu binti ni mwathirika wa HIV Na hapo awali nilikuwa nachati nae, Na nikaamua kumwacha nilipogundua ana HIV! Nilienda Angaza mapema nikapimwa nikakutwa nipo negative Na nikapewa CIPLO kwa mwezi mzima! Mk wangu kashaziona Na kuzitilia shaka! Na Leo kafanikiwa kuziona chatting zetu ingawaje n za muda kidgo nilizokuwa nakwambia kuwa yule binti nipo tyr kuzaa nae!
Jamani mambo yameharibika, naombeni ushauri wenu wakurungezi ili niweze kuokoa ndoa yangu kwani Nampenda sana mk wangu
 
Unajuaje kama wewe sio tatzo lakuitwa baba? Acha mfumo dume nendeni mkapime huenda unakosea kulenga goli.

Kuhusu Suala la mchepuko utalimaliza mwenyewe.
 
Pole sana mkuu, muache kidogo atulie then muite ukae nae umueleweshe atuelewa {kuwa mkweli katika mazungumzo yako maana ukweli huwa ni mzuri daina}
 
WW bwana! mweleweshe mkeo nadhani atakwelewa, akizingua muachane tu. ukisha mtishia atakua mpole ila ukijishusha lazima akusalit.
 
kwani CIPLO a.k.a CIPRO ni dawa za ukimwi?au ulipewa za gono?
 
Unajuaje kama wewe sio tatzo lakuitwa baba? Acha mfumo dume nendeni mkapime huenda unakosea kulenga goli.

Kuhusu Suala la mchepuko utalimaliza mwenyewe.
Nishapima vipimo vyote kwangu Na kwa mk wangu Na tatizo likaonekana lipo kwake! Hivi miaka nane utakuwa unaishi kulaumu bila kuchukua hatua jamani? Impossible! Nimepma sperm analysis, Niko vizur ila yy mwenzangu anashida Na Dkt alishauri njia ya mwisho ambayo tunaweza khitumia n kuchukua mbegu zangu Na zake halafu zikatiwe kwenye test tube ndio labda tupate motto! Tofaut Na hapo labda miujiza ya mungu
 
Mwanadamu kamwe hawezi kubaki salama baada kujitoa kwenye mikono ya muumba wake.......

Ni Sawa na kununua machine na kupuuza maelekezo yaliyo kwenye mashine.....

Mkeo yupo kwenye munkari wa kusalitiwa na mtu aliyekuwa anamuamini sana kwa hiyo ni vyema umpe muda kidogo ili na yeye presha yake ishuke.....

Kumbuka huu ndio wakati wa wewe kutumia hekima na busara zako kwa kiwango cha juu sana.....
 
Back
Top Bottom