Mke wa Rais Anapofungua Kituo cha Polisi

Mke wa Rais Anapofungua Kituo cha Polisi

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Posts
1,133
Reaction score
282
Mke wa Rais wa Zanzibar mama Mwanamwema Shein amezindua kituo cha polisi cha Tumba mkoa wa Mjini Magharibi.Katika uzinduzi wa kituo hicho, kamishna wa Polisi Zanzibar Mussa Ali Mussa ndiye alikuwa mwenyeji wa mama Mwanamwema.

My take: Katika siku za nyuma uliwahi kuzuka mjadala kuhusu shughuli za kisisa alizokuwa anazifanya Mama Salma Kikwete na akawa anasomewa taarifa za maendeleo na wakuu wa mikoa, wilaya nk. Watu wakahoji yeye ana wadhifa gani serikalini. Sasa Hili la kituo cha polisi imekaaje wakuu?
 
Mke wa Rais unataka afanye nini acha amwakilishe mzee.Au unataka mchumba wa slaa aende
 
Huu ndiyo uhuni tunaosema. Siku hizi mke wa rais naye ni rais kupitia bedroom. Anafungua kituo cha polisi kama nani? Ajabu utaona hata mapolisi wakimpigia saluti utadhani anastahili. Kimsingi uoza huu umeanzishwa na Jakaya Kikwete ambapo hakuna tofauti kati yake na mkewe katika utumizi wa madaraka ya umma. Ajabu aliyechaguliwa hata kama ni kwa kuchakachua na kuapishwa ni Kikwete na siyo Salma wala Riz. Katika kutumia madaraka vibaya hili la nani amekabidhiwa wadhifa haliwashughulishi hawa jamaa. Kuna haja ya kuandika kwenye katiba mpya kuwa madaraka ya rais yasitumiwa na familia yake wala waramba viatu wake kama ilivyo sasa ambapo inachusha na kukera hakuna mfano.
 
Muacheni first lady naye ajitanue. Kama viongozi wa mbio za mwenge wanafungua guest,kwanini yeye asifanye hivyo!
 
usultani, unatokana na utamaduni wa KULAMBA MIGUU. Yaani utendaji wa mtu unapimwa kwa ubingwa wa kusujudia na upambe kwa kiongozi na ukoo wake
 
ipo siku mpaka ma- FIRST BORN wao nao wataanza kufanya shughuli za kiserikali...
 
Usishangae muda si mrefu tutaanza kuona wakata majani wao wanafungua miradi mbalimbali
 
This itifaki is made in Msoga kwa msaada wa watu wa Marekani
 
Mke wa Rais unataka afanye nini acha amwakilishe mzee.Au unataka mchumba wa slaa aende

Mwl.Nyerere aliwahisema rais anayemtegemea mke amwambie nini kitandani kwake, huyo ni hatari na hafai.
 
Mke wa Rais wa Zanzibar mama Mwanamwema Shein amezindua kituo cha polisi cha Tumba mkoa wa Mjini Magharibi.Katika uzinduzi wa kituo hicho, kamishna wa Polisi Zanzibar Mussa Ali Mussa ndiye alikuwa mwenyeji wa mama Mwanamwema.

My take: Katika siku za nyuma uliwahi kuzuka mjadala kuhusu shughuli za kisisa alizokuwa anazifanya Mama Salma Kikwete na akawa anasomewa taarifa za maendeleo na wakuu wa mikoa, wilaya nk. Watu wakahoji yeye ana wadhifa gani serikalini. Sasa Hili la kituo cha polisi imekaaje wakuu?

si huko makanisani wanasema mkifunga ndoa mnakuwa mwili mmoja!!!
 
Usishangae muda si mrefu tutaanza kuona wakata majani wao wanafungua miradi mbalimbali

Na nyumba ndogo zao wanazipa ubunge wa kuteuliwa na ukuu wa mkoa na wilaya wakimaliza wataanza kuwapa nafasi kama hizo za kufungua miradi ya maendeleo.
 
Back
Top Bottom