nimekumissije? huko nje mna mitihani na hizi papuchi? na wewe umeishia wapi na mchepuko?Miss Natafuta twende pm.
Rafiki yangu tunakuwa hatujuhi na pia ningekuwa nimejipanga vya kutosha mbona nisingeenda kwake, sikuwa na hela ya kutosha maana nilipata dolla 1400 nauli na hela ya bed space dolla 800 mwezi mzimaPole sana, huyo mama alaaniwe kwa kweli, lakini Tanzania si kubaya hivyo jamani, kwanini mnaadhirika ugenini namna hiyo?
Ok kaka sasa mi sinitahatarisha maisha yangu? Wakijua
kazi hujapata bado?Bongo uko sirudi maana natumaini kupata kazi uku
Tanzania ni shamba la bibi, hata ukiwasemea pale immigration, oficer akipewa 200 US$ yanamalizwa. Unabaki wewe na umbea wako.Piga ila uwe makini sana joh! akikushtukizia jamaa na mme wake utapigwa shaba ya kichwa!
Hivi huku Tanzania wageni wanakuwa na limit ya kuishi Tanzania? Kuna wazungu na wachina kibao wanaishi free huku Tanzania kama vile wapo kwao
Kwan juz hujamckia makonda kasema et mtu kutoka mwanza uje dar uje kwa shughuli maalum na sio kukaa tu...yan mzee wa matamko yasio na kichwa wala miguuPiga ila uwe makini sana joh! akikushtukizia jamaa na mme wake utapigwa shaba ya kichwa!
Hivi huku Tanzania wageni wanakuwa na limit ya kuishi Tanzania? Kuna wazungu na wachina kibao wanaishi free huku Tanzania kama vile wapo kwao
ila hii story mkuu kujieleza kote huku inamaana aogopi haiwezekaniMaisha yanaenda kasi mpaka vijana wanageuka watunzi wa kusadikika ila kaza hata shigongo alianzia huko
best wishes ..ukipata kazi unishtue nije huko bongo pagumu sanaNakaribia maana Jana nilienda medical examination kwa ajili ya kupatiwa working permit
hata ukinifanyia poa tu sina shida mkuuOk asante sana , karibu ila mi sitakufanyia nilivyofanyiwa