Mke wa mtu anataka nimpe mimba

mpe tu boss...ila mwenye mke atakapopona na akagundua mruhusu nae akupe wewe mimba aliyopaswa kumpa mkewe!
 
Hapo kwenye haya ya tano ilishampata mtu mpaka sasa anajutia uamuzi wake. Kuna dada moja aliolewa na bwana wa kizungu wakaishi nae hapa kumbe yule bidada alikuwa anachelewa mwanajeshi moja anamchetua. Si akamtia mimba. Mda si mrefu yule mzungu akaamua kuondoka na mkewe kwenda ugaibuni. Kufika kule mwanamke anamwambia ana mimba yake, kumbe mzungu anajijua hana uwezo wa kuzaliza..... kimichotokea huyo dada mpaka sasa anaisoma namba.

Shauri yako wakibanwa wanasema ni ya nani
 
Na kwaakili yako ukaona upost humu!!mbona jibu rahisi sana si unakataa then hakuna haja ya kupost humu..
 
Mrejesho
 
Kamwe usiamini maneno ya mwanamke. Hasa anapotaka jambo lake
 
Msaada siyo lazima lift au vocha au buku hata huo nao msaada tuu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…