Mke wa mtu anataka nimpe mimba

hahaaa muache akakatwe uume ..anahamu yakuwa kilema wa uchi .tehee
 
Mkuu mpe namb yang Niko Arusha Sakina mimi sina shida nahilo nipe kazi
 
hahaaa umeshtuka mkuu

laiti ingekuwa dingi mkubwa alikuwapo hai before wazazi wangu hawajakutana ..ningesema kuwa dingi mkubwa alicheza rafu
but mama yngu hajwahi kumjua ..na mimi ndio cmjui kabisaaa
Hii nidunia mkuu!! Ohh
 
Mwambie aachike umuoe ndo umpe mimba. Otherwise kaa mbali na mke wa MTU. Uzuri ushaona madhara mbele
 
Kama mwanamke alitoa siri ya Le mutuz unakataaje jambo dogo kama hili au wewe huwafahamu wanawake?

Umeusoma Uzi vzr, Mr anayo pesa ya kutosha. Kwani anashindwa kumtega hiyo kijana na akabeba mimba kimya kimya.Mind your lips
 
Wake za watu sasa ni janga.
Unakuta mwingine ana watoto kibao ila king'ang'anizi kweli
 
usifanye kabisa hivyo mwambie waende kupandikiza mbegu regency hospital
 
Hizi stori za vijiweni mtaziacha lini?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…