Mke wa mtu ananiomba niwe hawara wake

Mke wa mtu ananiomba niwe hawara wake

sasa utakulaje mke ya mtu bila kuwa na vilainishi pembeni. wakati unafumuliwa marinda angalau ikusaidie
mbona unanitia aibu jamanii

hakunaga ushemeji tunakulaga siku hizi
 
mpe tu. pngine mumewe hamtimizii wala hana muda nae.
Tatizo naogapa unakumbuka ile ishu iliyotokeaga temeke watu kugandianaa maana mume wake alisha jua km niko na mkeo japo sijahi fanya analo taka mke wk
 
hahahha. na ivunjike tu..sometimes hawa wanaume hwna maana. pngine hyo mke hapti chchote kwa mumewe si mapnzi wala kuhudumiwa much wrse utakuta hamfnyi ajiskie mkewe kwa maneno mazuri na kumpa kipaumbele katka mambo kadha wa kadha.
Yeah inawezekana au zikawa ni tamaa tu zake
 
Sasa wewe mwenye mke kakatama tayari massage zako na kakuonya uacha tabia zako za kufata fata mke wake, wewe bado unakuja huku kutafuta ushauri !! KIPI HUJAELEWA?
Mke wake bado ananitafuta na amechange namba ambayo mume wake haijui
 
Mke wake bado ananitafuta na amechange namba ambayo mume wake haijui

Acha ujinga wako, wewe ni wa kike au kiume?
Mwanaume gani ww huna msimamo, unaongozwa na mwanamke tena mke wa mtu?
Huwezi kuona kwamba hapo haiwezekani tena kufanya ulivyokusudia maana mmewe tayari kashitukia mchezo? Au mpaka utolewe busha ndo ujifunze?
 
Acha ujinga wako, wewe ni wa kike au kiume?
Mwanaume gani ww huna msimamo, unaongozwa na mwanamke tena mke wa mtu?
Huwezi kuona kwamba hapo haiwezekani tena kufanya ulivyokusudia maana mmewe tayari kashitukia mchezo? Au mpaka utolewe busha ndo ujifunze?
OK Mkuu
 
mbona unanitia aibu jamanii

hakunaga ushemeji tunakulaga siku hizi
mhhhh tafuta vilainishi mkuu hata vaseline utakuja umbuka??? hakuna kushare hiyo kitu ati.

halafu unaniogopesha nikija kwenye tongozo kumbe utakula na ndugu zangu aseee.

mhhhh ngoja nitafakari.
 
Shyeeeh...!!! kumbe uchi nao una picha!

Basi weka hizo picha za uchi tuzione twaweza kutana nao njiani mwenyewe kaudondosha tukakurudishia.
 
hahahha. na ivunjike tu..sometimes hawa wanaume hwna maana. pngine hyo mke hapti chchote kwa mumewe si mapnzi wala kuhudumiwa much wrse utakuta hamfnyi ajiskie mkewe kwa maneno mazuri na kumpa kipaumbele katka mambo kadha wa kadha.
mhhh jamani jamani taratibu na hayo maneno tunataka ndoa zidumu ati.

acha kumchochea nakuomba. nitakupitia ofisini nikuombe vizuri uache hii tabia.


hahahahahhaahha
 
Back
Top Bottom