Mke wa babu................!!!!!!!!!!


S

SINGLE RASHID

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
71
Points
0
S

SINGLE RASHID

Member
Joined Nov 8, 2012
71 0
Natumain wote wazima...
jaman ndugu zako naombeni ushauri wa bure hapa mtaani kwetu kuna mwanamke anasumbua sana, huyu mama ni mke wa babu wa mtaani kwetu hapa umri miaka kama 55 hivi.. Ana nyege mbaya kwa vijana bahati mbaya kaniangukia mimi anataka ``MSHEDEDE`` hivi nimpe kitu au................
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,308
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,308 2,000
Mpe na wewe uzeeke niliambiwa na NISIJE KULA WALIONIZIDI UMRI NITAZEEKA.
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Points
195
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 195
natumain wote wazima...
Jaman ndugu zako naombeni ushauri wa bure hapa mtaani kwetu kuna mwanamke anasumbua sana, huyu mama ni mke wa babu wa mtaani kwetu hapa umri miaka kama 55 hivi.. Ana nyege mbaya kwa vijana bahati mbaya kaniangukia mimi anataka ``mshedede`` hivi nimpe kitu au................
ukimtendea mwenzio ubaya yatakurudia siku moja kabla hujafunga historia yako katika hii sayari dunia. Labda usioe, ukimpa, siku moja hapa hapa duniani na wewe mke wako atafanyiwa hivyo na vijana na mbaya zaidi atakupiga chini baada ya hapo.
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,363
Points
2,000
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,363 2,000
acheni kutembea na mama zenu ninyi ala!:confused2::confused2:
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
Hiyo ni laana, unajua madhara ya kulala na bibi kama huyo? Madhara ni 1.Mbegu za uzazi lazima zipigwe short na kuungua 2.Ukipona kwenye na 1, ujue ukija kupata mtoto wa kiume akitaka kuoa lazima mkewe amzidi miaka 40, na hilo tendo ukilifanya mdomo wako utakuwa unalendemka na kutoa maji pembeni
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,920
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,920 2,000
Natumain wote wazima...
jaman ndugu zako naombeni ushauri wa bure hapa mtaani kwetu kuna mwanamke anasumbua sana, huyu mama ni mke wa babu wa mtaani kwetu hapa umri miaka kama 55 hivi.. Ana nyege mbaya kwa vijana bahati mbaya kaniangukia mimi anataka ``MSHEDEDE`` hivi nimpe kitu au................
kama mshedede hauna longolongo kwenye kusimama, wee mpe tu, mkinasa usinitafute nije kukuvuta
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Hebu jitazame...huoni kama huyo bibi atakuwa ana umri sawa na mama yako. Usijidhalilishe kisa K,utapata majuto ya maisha!!!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Msamehe menopause yamsumbua
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,867
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,867 2,000
Isssue siku hizi ni kunasana bhana tena wa babu ole wako
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Vijana wa siku hizi, unatamani mpaka kikongwe? Utapata nini? Utaweza kukikunja au utamvunja bure? Kinakuvutia nini? Kuna raha gani hapo? Kibibi cha watu, mke wa babu still bado unafikiria kuwa na mahusiano naye ya kingono?! Jamani vijana! Hebu tuwe tunaenda nyumba za ibada yumkini tukaguswa na kubadilika!!! Aaaghhh!!!!
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
mtoto akililia wembe... Na mkubwa je naye anaweza kung'ang'ania kumpa mtoto wembe?
 
S

SINGLE RASHID

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
71
Points
0
S

SINGLE RASHID

Member
Joined Nov 8, 2012
71 0
Vijana wa siku hizi, unatamani mpaka kikongwe? Utapata nini? Utaweza kukikunja au utamvunja bure? Kinakuvutia nini? Kuna raha gani hapo? Kibibi cha watu, mke wa babu still bado unafikiria kuwa na mahusiano naye ya kingono?! Jamani vijana! Hebu tuwe tunaenda nyumba za ibada yumkini tukaguswa na kubadilika!!! Aaaghhh!!!!
mkuu anajileta yeye mwenyewe tena kwa mambo ya kingono haswa na hivi mashaallah kajaaliwa kijungu ndo kabisaaa akipita hapo ni kujitingisha tuu mpaka kero
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Mkuu nenda ukapige picha kitu cha bibi utupositie ili tujue tunakokwenda
 
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
409
Points
0
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
409 0
Shindwa kwa jina la Yesu ulegee
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
hilo nalo linahitaji ushauri?
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top