Mke mwema upo wapi?

tryphone005

JF-Expert Member
Jan 30, 2017
459
500
Nalipanda hili jukwaa tena kwa heshima zote na taadhima, ni wengi wameleta maombi yao humu ya kutafuta mwenzi wa maisha na wamefanikiwa,
Na mm sio ajabu nikirudia ombi langu humu, natafuta mke mwema.
Asiwe mpenda makuu, awe na elimu walau awe na fani yake maalum, awe mkweli, awe mkazi wa dar ama pwani, umri 23-28,
Kuhusu mm please jisikie huru kuja pm tuwasiliane kwa undani zaidi,
Welcome!
 

dhihaka

Member
May 1, 2017
79
125
amakweli digital wake mitandaoni. Mm kweli mshamba nilijua mchumba tu ndio anatafutwa mitandaoni kumbe hadi mke
 

God'sBeliever

JF-Expert Member
Sep 1, 2015
5,828
2,000
Nalipanda hili jukwaa tena kwa heshima zote na taadhima, ni wengi wameleta maombi yao humu ya kutafuta mwenzi wa maisha na wamefanikiwa,
Na mm sio ajabu nikirudia ombi langu humu, natafuta mke mwema.
Asiwe mpenda makuu, awe na elimu walau awe na fani yake maalum, awe mkweli, awe mkazi wa dar ama pwani, umri 23-28,
Kuhusu mm please jisikie huru kuja pm tuwasiliane kwa undani zaidi,
Welcome!
Kuna tatizo hapo
 

Zesh

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
14,624
2,000
Mke mwema anatoka kwa bwana sio jamiiforum..... tuliopo huku sio wema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom