Mke aliyeachika ameanza kuniwinda

Kwa ushauri huu, nikicheki na dp yako acha nisepe tu[emoji19]
 
Dah! Mshkaji hawezi ku-mind kweli[emoji848]
Ushauri wangu: Kama jamaa kamuacha kweli na una uhakika kamuacha kweli basi hakuna haja ya kujiuliza maswali mengi.
Tafuna mzigo[emoji39][emoji39][emoji39]
 
Kweli penye miti hakunaga wajenzi kabisa wallah.... Maana huo mzigo ulikuwa tayari ushajielekeza kibla, na ukajilasa kusubiri kuchinjwa tu.
Alisahau dua yakuchinjia huyu[emoji38]
 
Wanasema kuachana hua ni chuo kwa mawanamke.. Eti Ke wanakua very Desciplined baada ya ndoa kufa.
Je kuna ukweli?
Inategemea sababu za kutengana kwao, kwa mwanamke kama alikuwa ameshakuchoka na yuko radhi muachane hubaki huru saana na hajutii chochote
 
Kuna Yule wa juzi morogoro alimshataki mtalaka wake kwa Rais!

Akaambiwa ni mmachame [emoji3][emoji3][emoji3]
Sijui maana yake nini[emoji14][emoji14][emoji14]
 
Hii ni ngumu ni kama ex wa rafiki yako kipenzi anapokuwa anajijaza kwenye target umtafune.Hivi vikwazo sio poa.
 
ukitaka kujua anaekugongea mkeo/demu wako basi achana nae then atakapotua posibly ndio mwizi wako
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…