Mkanganyiko kwenye matumizi ya herufi R & L

Mkanganyiko kwenye matumizi ya herufi R & L

ngokuro

Senior Member
Joined
Mar 15, 2017
Posts
118
Reaction score
98
kwann kuna mkanganyiko kwenye matumizi ya hiz herufi? yan kuna watu hawajui ni wapi pa kuweka 'R' na wapi kwa kuweka 'L,' mwenye kujua tatizo hili liliko anzia anijuze

wasalaam
 
Huwa inashangaza sana mkuu, mtu amezoea hivyo mpaka inakera...
 
Ni kutokana na kuzoea lugha za kikabila...

Kila kabila lina lafudhi na namna ya kuyatamka maneno...


Cc: mahondaw
 
Una elim gani Mkuu!??

Maana hili swali la kitoto sana
 
Back
Top Bottom