Mkali DJ JD 'John Dillinga' is Back............


Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,017
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,017 2,000
Wadau habari za wikiend,

Kuna wakati kulikuwa na uzi nyingi zilizokuwa na maswali mengi juu ya kupotea kwa mkali John Dillinga JD, DJ mkali africa mashariki.

Wapo wengi waliokosa entertainment zake hasa kwa namna ambavyo anaujua muziki na anafahamu kukata kiu ya mashabiki wake.

Kudhihirisha kuwa yuko fiti ile mbaya wameungana na Dj mwenzie mkali fast Eddy na kufanya Burudani ya aina yake pale SYNERGY LOUNGE Mikocheni.

Ma-Legendary hao wamebadilisha kbs sura ya burudani na hasa baada yakunza kupiga Chacha na old skul ambazo kwa kina zinagusa wengi na kufanya kumbukumbu katika mtiririko wa maisha.

Nimefanikiwa kufika mara mbili katika Synergy lounge kwa kweli nawashauri wale ma-legend na wapenda old skul msikose maana u wil real enjoy!

Sina uhusiano wowote na huyu jamaa isipokuwa nakubali sana kazi zake maana anajua anachokifanya na anajua nn mashabiki zake wanataka!

Asante naomba kuwasilisha na karibuni kwa mjadala

Baba Ubaya aka Baba Yvonne.
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Points
1,225
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 1,225
Alilewa sifa huyoooo!!! Angejifunza ma DJ wenzake Euro na US wanavyomake bingo! Nadhani maujanja na elimu ni sifuri hapooo
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Sikumpenda kwa vile alivyokuwa akijishaua na kuongea kiswahili kama hakijui wakati anakijua sana.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,068
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,068 2,000
wangemtafuta SOS B
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,017
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,017 2,000
Alilewa sifa huyoooo!!! Angejifunza ma DJ wenzake Euro na US wanavyomake bingo! Nadhani maujanja na elimu ni sifuri hapooo
Nadhani nadhani atakuwa amejifunza na ss itakuwa tofauti!
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,717
Points
1,225
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2008
2,717 1,225
Gud nyuzi...nikija mjini nitaenda
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 0
Hiyo lounge ipo kituo gani hapo mikocheni?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
951
Points
1,000
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
951 1,000
Ila jamaa aliyeleta hii mada hapa atakuwa ndio mwenyew JD au ndugu yake maana povu linamtoka kwa kumpigia promo

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,391
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,391 2,000
John Dilinga Anajua. Binafsi Namkubali Sana.. Tangu enzi hizo za 101.4fm alivyokuwa presenter akaja the cruise EA radio then akapotea. Kwa level zake wachache sana kina peter moer, fast eddy, na boni luv. Basiii.. NB madj wanaojua ngoma za 70s 80s n early 90s

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 0
ni mburudishaji mzuri, namkumbuka kwa the hit ya ijumaa, yah; anafahamu watu wanahitaji nn na anawapa hicho!
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,017
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,017 2,000
Ila jamaa aliyeleta hii mada hapa atakuwa ndio mwenyew JD au ndugu yake maana povu linamtoka kwa kumpigia promo

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
mjomba mbona unadandia train ya mwakyembe kwa mbele?
Inaonekana ht huyo Jd mwenyewe hujui anafanya nn kwa sababu aidha ni teenage au mazingira hayakukuruhusu kujua mambo ya burudani na waburudishaji

Si kweli bwana mkubwa, sina kabisa uhusiano na dj jd, nimekuwa funs wake tangu miaka mingi wakati kupiga muziki kwa cassette tapes, hvy namwelewa huyu jamaa na mkubali sana kwa kazi yake hiyo!

Na wala sijaona povu lolote unalozungumzia zaidi i take it as a challenge maana kwenye society yoyote akina nyie hamkosekani.
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,965
Top