Mkakati wa miaka yangu 6 tu kwenye ajira

Mkakati wa miaka yangu 6 tu kwenye ajira

Mipango si matumizi.

Hasa ukishaoa, tegemea lolote. Kuangukia pua au kushine sana. Good luck
 
Mawazo mazur sana, ila ongeza saving amount upunguze miaka ya kusubr kujiajiri, six yrs is too long,...mim nimeacha chuo 2015 nikaanza business I thank God nipo mbali aisee..
kuna cha kujifunza hapa.....ilikuaje mpaka ukaacha chuo..give us a story
 
Ni vizuri kuweka Mipango kuliko kutoweka kabisa lakini Mipango si uhalisia.

Pia kujiajiri ni more potential kuliko kuajiriwa.

Ushauri wangu.
Wekeza Hizo 150000 za kila mwezi ili uizoee biashara taratibu, Kuanza na mtaji mdogo kutakufanya kuifahamu biashara vizuri, lakini pia utakuwa unapata faida kupitia kiasi hicho kidogo ulicho-invest kuliko kukaa idle bank.

Pili sikushauri kuacha kazi kabla biashara yako haijaweigh more than your employnment opputunity.
Suala la kuacha ajira serikalini or anywhere na kujiajiri huwa linakuja automatic baada ya kuona ajira inakupotezea muda wa kupata kipato kikubwa kupitia biashara zako unazozifanya as part time.

Pia unaweza kuchukua Mkopo wa miaka mitatu ili uwekeze kwenye biashara.

Usidnganyike kuwa kila anayeacha kazi na kujiajiri anafanikiwa, bali juhudi zako binafsi, utashi, ubunifu na nidhamu ndivyo vitakavyokufanya ufanikiwe.
 
Ni vizuri kuweka Mipango kuliko kutoweka kabisa lakini Mipango si uhalisia.

Pia kujiajiri ni more potential kuliko kuajiriwa.

Ushauri wangu.
Wekeza Hizo 150000 za kila mwezi ili uizoee biashara taratibu, Kuanza na mtaji mdogo kutakufanya kuifahamu biashara vizuri, lakini pia utakuwa unapata faida kupitia kiasi hicho kidogo ulicho-invest kuliko kukaa idle bank.

Pili sikushauri kuacha kazi kabla biashara yako haijaweigh more than your employnment opputunity.
Suala la kuacha ajira serikalini or anywhere na kujiajiri huwa linakuja automatic baada ya kuona ajira inakupotezea muda wa kupata kipato kikubwa kupitia biashara zako unazozifanya as part time.

Pia unaweza kuchukua Mkopo wa miaka mitatu ili uwekeze kwenye biashara.

Usidnganyike kuwa kila anayeacha kazi na kujiajiri anafanikiwa, bali juhudi zako binafsi, utashi, ubunifu na nidhamu ndivyo vitakavyokufanya ufanikiwe.
dah mkuu Mungu akulipe kwa maneno machache ya dhahabu haya ..

bila shaka una mengi ya kunishauri kama kijana ambae sijazizoea challenge hasa katika mipangoya mbeleni
 
Ni vizuri kuweka Mipango kuliko kutoweka kabisa lakini Mipango si uhalisia.

Pia kujiajiri ni more potential kuliko kuajiriwa.

Ushauri wangu.
Wekeza Hizo 150000 za kila mwezi ili uizoee biashara taratibu, Kuanza na mtaji mdogo kutakufanya kuifahamu biashara vizuri, lakini pia utakuwa unapata faida kupitia kiasi hicho kidogo ulicho-invest kuliko kukaa idle bank.

Pili sikushauri kuacha kazi kabla biashara yako haijaweigh more than your employnment opputunity.
Suala la kuacha ajira serikalini or anywhere na kujiajiri huwa linakuja automatic baada ya kuona ajira inakupotezea muda wa kupata kipato kikubwa kupitia biashara zako unazozifanya as part time.

Pia unaweza kuchukua Mkopo wa miaka mitatu ili uwekeze kwenye biashara.

Usidnganyike kuwa kila anayeacha kazi na kujiajiri anafanikiwa, bali juhudi zako binafsi, utashi, ubunifu na nidhamu ndivyo vitakavyokufanya ufanikiwe.
pia hapo mkuu nilikusudia hyo 150 ni kwa ajili kuhifadhi na huku hyo miaka nikiwa napiga viviashara vidogo kwa maana mtaji wa kuanzisha kabiashara kadogo na kukaendeleza nawezakupata nje ya hyo 150 kwa hvyo makusudio hyo milioni kadhaa baadae itumike kukuza biashara mkuu na kuiendeleza tu
 
ni kweli mkuu ila lengo hyo m 10 ni kuendeleza kabiashara ambacho nitakuwa nimekafanya kwa muda wa miaka hii sita
Mipango yako inasound kitoto sana na kwa 85% inaonekana itashindwa.
Sababu chache ni:
- Ukishaoa malengo, ndoto na kila mipango yako inabadilika
- 10M ni pesa kidogo sana kulingana unachoplan
- Huna mpango wala mkakati wowote wenye msingi wa maana, biashara zote unazofikiri ni kama za kina mangi ( uchuuzi ) za kutafutia chakula mezani
-
 
pia hapo mkuu nilikusudia hyo 150 ni kwa ajili kuhifadhi na huku hyo miaka nikiwa napiga viviashara vidogo kwa maana mtaji wa kuanzisha kabiashara kadogo na kukaendeleza nawezakupata nje ya hyo 150 kwa hvyo makusudio hyo milioni kadhaa baadae itumike kukuza biashara mkuu na kuiendeleza tu
Fanya hivyo but ktk biashara za huku kitaa ukiwekeza hicho kiasi kidogo na trend yake ikawa nzuri ( Kama mzunguko ni mkubwa na unapata faida) from no where utatamani uwekeze zaidi so automatically utajikuta unachukua 150 iliyopo bank na kuiwekeza.
 
Fanya hivyo but ktk biashara za huku kitaa ukiwekeza hicho kiasi kidogo na trend yake ikawa nzuri ( Kama mzunguko ni mkubwa na unapata faida) from no where utatamani uwekeze zaidi so automatically utajikuta unachukua 150 iliyopo bank na kuiwekeza.
ahsante mkuu kwa ushauri mzuri nadhani utanifaa mnooo
 
If you want to change the world, do it while you are still single.

When you get married, you won't be able to change even a TV channel.
Elaboration please ...mwenzio hapa kuna demu ameniganda nimuoe ndani ya miaka miwili ijayo wakati sijafika hata robo ya malengo..
 
Back
Top Bottom