Mkakati wa miaka yangu 6 tu kwenye ajira

Mkakati wa miaka yangu 6 tu kwenye ajira

lelulelu

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Posts
446
Reaction score
412
Wadau kama kichwa kinavyosema hapo juu na naimani nitapata ideas nyingi humu kwa wadau.

Nimeajiriwa yapita mwaka sasa baada ya kupita sana JF nikafunguka kuona kwamba ajira ni utumwa hasa ikiwa hufanyi kwa kuipenda namanisha kuna watu wanazifurahia ajira zao na wengine hawazifurahii ajira zao..mimi ni katika hao kundi la pili wasiofurahia..ila nimeweka mkakati hapa mwakani naowa na huku najiweka kama miaka sita hivi wakati huo huo kila mwezi uwezo wa kusave 150000 kwenye akaunti ninao

Kwa maana ndani ya miaka sita nitakuwa na kiasi kisichopungua 10m na hapo sasa itanitosha kwa kuendeleza biasharakwa maisha ambayo nineyaplan..

Huku naisubiria miaka sita kufika wakati huo najikita zaidi kwenye biashara(sio kuongeza elimu ili nilipwe zaidi hapana huu kwangu ni uzuzu)

NIMEONA KWA AJIRA AMBAYO SIIFURAHII KWANGU NI SEHEMU YA KUTAFUTA MTAJI TU ...

NAKARIBISHA MAONI NA MAWAZO WADAU KWANI MIE BADONI MCHANGA KATIKA MAISHA HAYA....
 
Mkuu kwann usianze na kidogo ulichonacho sio lazima usubir miaka sita fanya vyote biashara na hiyo ajira na huku ukiendelea kusave tafta mtu mwaminifu fungua biashara yeyote kwa mtaji uliokuwa nao sio mpaka mil6 mimi nilianza na laki6 na huku nimeajiriwa na mambo yanaenda poa tu
 
Mkuu kwann usianze na kidogo ulichonacho sio lazima usubir miaka sita fanya vyote biashara na hiyo ajira na huku ukiendelea kusave tafta mtu mwaminifu fungua biashara yeyote kwa mtaji uliokuwa nao sio mpaka mil6 mimi nilianza na laki6 na huku nimeajiriwa na mambo yanaenda poa tu
shukran mkuu ndyo mana nikasema wakati nasubiri miaka yangu sita huku nikisave zile pesa huku najikita zaidi kwenye biashara na sio kusoma...najua kwa uwezo wa mungu kwa miaka sita nikijikita kwenye biashara mpaka ifike 2026 ntakuwa mzoefu na biashara itakuwa inaingiza japo kasent na hapo ndo na drow zile akiba ili kuwekeza zaidi kwenye biashra huku nikifurahia maisha ya kuachana na ajira ambyo nilikuwa siifurahii..

hili unalionaje mkuu kabunda88?
 
Chukua mkopo bank, lala mbele watakaka kwenye pension yako
hahahah daaah kaka una maamuzi magumu hvyo sipendi mimi..pesa ya mkopo kisha niache kazi then niingie mtaani biashara inabuma mana mwanzo itanitegemea sana na pesa za mkopo sina akiba bila shaka ntafeli tu..acha nikomae miaka yangu 6 kwenye ajira ili nifanye kitu cha uhakika zaidi..
 
Mimi nina mawazo kama yako ila mimi nilijiwekea miaka minne tu niwe nimeacha kazi na shughuli niliochagua ni ufugaji wa kuku chotara nilipanga baada ya miaka minne niwe na mtaji wa kuku 1000 niwe namiliki mashine yangu ya kutotoreshea Na Mabanda ya kuhifadhi kuku 2000. Mpaka sasa namaliza miaka miwili Nimeshajenga banda tayari na nina kuku 300 naamini lengo Langu litafanikiwa na nitaacha kazi tu.
 
If you want to change the world, do it while you are still single.

When you get married, you won't be able to change even a TV channel.
ahsante mkuu kwa hvyo nikishaua haya malengo sitoyatimiza mkuu au sijakufahamu?

unajua nataka kuowa nitulie ili mambo yaende poa zaidi kwani kuna vitu vinanicost nikiwa single ...

mbali na hapo mkuu nipe maono yako kuhusu hili??
 
Kuna tajiri mmoja alisema ukipanga mikakati usijiwekee limit ya miaka, just do something as fas as you can, mafanikio hayaji kwa kuyapangia muda
dah hii nayo ni kweli mkuu
 
Ukiwa na majukumu huwezi fanya hicho unachokifikiria, sasa hivi unamtazamo huo kwa kua hauna majukumu aka familia itafika miaka 6 hautakua na hatua yoyote ile
ni kweli mkuu sasa wanishauri vipi mana sifurahii ajira kwa kweli na ndoto kubwa ni kujiweka huku katika biashara mkuu
 
If you want to change the world, do it while you are still single.

When you get married, you won't be able to change even a TV channel.
I dont want to change the world ,I am planning to change my only life...

nadhan8 kwa hilo la kwangu itawezekana kubadilika hta kama nikioa
 
Kuish kwa kuajiriwa ni stress mkuu, na mimi nimepanga baada ya miaka mi 5 naacha kazi sitak mtu aniamulie aina ya maisha kwa mshahara anaonipa. Yeye aamue
nilale saa ngapi,
nile nini,
niish kwenye nyumb ya namna gan,
nizae watoto wangap,
watoto wasome wapi,
pengne mpaka aina ya mke wa kuoa na mda wa kugegedana, yan vyote hvyo akupangie bosi wako bila wewe kujijua.
HAAAHAAAAA, Supriiiiiisee sina hata ajira hapa BTW na hata yai la kuku simiriki bando lenyewe nimekopa na nahisi limeisha hata hii comment sijui kama itafka. Hahahaaaa mipango si matumizi.
Call me: SIZITAKI MBICHI HIZI.
 
Kila kitu inabidi kiende na muda ni muhimu kuzingatia hilo ndo mana matajiri wengi wanakuwa wameshajua faida itakayopatikana ndani ya miaka kazaa kabla hawajaanza kuinvest mladi
Kuna tajiri mmoja alisema ukipanga mikakati usijiwekee limit ya miaka, just do something as fas as you can, mafanikio hayaji kwa kuyapangia muda
 
hahahah daaah kaka una maamuzi magumu hvyo sipendi mimi..pesa ya mkopo kisha niache kazi then niingie mtaani biashara inabuma mana mwanzo itanitegemea sana na pesa za mkopo sina akiba bila shaka ntafeli tu..acha nikomae miaka yangu 6 kwenye ajira ili nifanye kitu cha uhakika zaidi..
Kwahiki ulichokiandika hapa! kamwe hutakaa uache kazi belive me or not!!
 
Back
Top Bottom